Mail.ru zai fara gano masu amfani da kalmomin shiga daga SMS

Kamfanin Mail.ru Group, kamar yadda RBC ya ruwaito, yana gabatar da sabon tsari don gano masu amfani da sabis na imel.

Mail.ru zai fara gano masu amfani da kalmomin shiga daga SMS

Muna magana ne game da amfani da kalmomin shiga na lokaci ɗaya. Za a aika su ta saƙonnin rubutu na SMS ko ta sanarwar turawa da ke bayyana akan allon wayar hannu.

Ana sa ran sabon tsarin zai inganta tsaro. Kalmomin sirri na lokaci ɗaya za su yi aiki na ƙayyadadden lokaci kuma don shiga ɗaya kawai. Wannan yana nufin cewa ba zai yuwu a sami irin wannan lambar ba kuma samun damar shiga akwatin wasiku mara izini.

Mail.ru zai fara gano masu amfani da kalmomin shiga daga SMS

“Sau da yawa, wasiƙa ita ce “maɓalli” ga duk sauran sabis na mai amfani, don haka kula da tsaron akwatin saƙo yana da mahimmanci. A nan gaba, ƙirƙira za ta ƙarfafa tsaro na wasiku sosai, saboda idan kalmar sirri ta ɓace, to ba za a iya rasa ko tsinkaya ba, ”in ji Mail.ru Group.

An kuma lura cewa a nan gaba Ƙungiyar Mail.ru na iya watsi da kalmomin shiga na gargajiya gaba ɗaya. A lokaci guda kuma, za a bullo da sabbin hanyoyin tantancewa - alal misali, ta amfani da sawun yatsa da duban fuska. 



source: 3dnews.ru

Add a comment