Metroidvania Axiom Verge zai ci gaba, amma a yanzu kawai akan Nintendo Switch

A wani bangare na watsa shirye-shiryen jiya Nintendo Indie World Showcase Ya zama sananne cewa wani mabiyi na shahararren metroidvania Axiom Verge, wanda aka saki a cikin 2015, yana ci gaba.

Metroidvania Axiom Verge zai ci gaba, amma a yanzu kawai akan Nintendo Switch

A cewar mai haɓaka wasan Thomas Happ, Axiom Verge 2 ya kasance yana samarwa tsawon shekaru huɗu. Ya zuwa yanzu, sigar Nintendo Switch ne kawai aka tabbatar.

Dangane da bayanin aikin akan shafin yanar gizon Nintendo na hukuma, Mabiyan zai "bayyana asalin sararin samaniya na Axiom Verge" kuma zai ba da "duk-sabbin haruffa, iyawa, da wasan kwaikwayo."

В Hirar Gamer Amurka Hupp yayi sharhi game da saitin na gaba: "Yana da wuya a bayyana tarihin tarihin ba tare da ɓarna ba, amma a cikin ma'anar, Axiom Verge 2 yana faruwa a nan gaba da kuma a baya na Axiom Verge, amma maimakon na ƙarshe."

Dangane da zaɓin dandamalin manufa, Canjin, a cewar Hupp, a halin yanzu shine wurin da ya fi dacewa don wasannin indie: tallace-tallace na farko Axiom Verge akan na'urar wasan bidiyo ta Nintendo, ba kamar juzu'i na sauran tsarin ba, har yanzu suna "kyakkyawan kyau."

"Hakanan yana taimakawa cewa a cikin dukkan [consoles], Switch shine mafi rauni. Idan wasan yana gudana akan Canjawa, to yana da tabbacin zai gudana a ko'ina ba tare da sadaukarwa ba, "in ji Hupp.

Har yanzu mai haɓakawa ba zai iya faɗi lokacin da kuma a ina za a sake Axiom Verge 2 ba, amma ya yi ishara da cewa zai ɗauki fiye da shekara ɗaya: "Axiom Verge ya isa duk dandamalin sa cikin shekaru da yawa, kuma komai ya yi aiki."

A cikin asalin Axiom Verge, 'yan wasa suna ɗaukar nauyin masanin kimiyya Trace, wanda, sakamakon haɗari, ya ƙare a kan duniyar baƙon fasaha.

An yi aikin a cikin ruhun wasannin Metroid na gargajiya, inda masu amfani ke buƙatar ba kawai yaƙar abokan gaba ba, har ma da bincika yanayin don haɓakawa ko kayan aiki masu amfani.



source: 3dnews.ru

Add a comment