Microsoft ya buɗe Gears 5 preload don gwadawa da yawa

Microsoft ya ƙaddamar da preload na abokin ciniki na Gears 5 don gwajin fasaha na masu wasa da yawa. Dangane da GameSpot, an shirya buɗe sabbin sabobin ne a ranar 19 ga Yuli, 20:00 lokacin Moscow.

Microsoft ya buɗe Gears 5 preload don gwadawa da yawa

Ana iya sauke wasan yanzu daga Shagon Xbox don PC da Xbox One. Girman abokin ciniki na wasan shine 10,8 GB akan Xbox One. Microsoft ya ce wasan zai ɗauki kusan adadin lokaci don kammalawa akan PC.

Za a yi gwaji a matakai biyu. Na farko zai gudana daga ranar 19 ga Yuli zuwa 22 ga Yuli, na biyu kuma daga 26 zuwa 29 ga Yuli. A lokacin gwajin, masu amfani za su iya yin wasa nau'i uku: Arcade, Escalation da Sarkin Dutse. Dukkan wasannin za su gudana akan taswirori biyu - "Gundumomi" da "Filayen Horo". ’Yan wasan kuma za su iya samun horo a yanayin Bootcamp, inda za a koya musu kayan aikin mai harbi.

Microsoft ya buɗe Gears 5 preload don gwadawa da yawa

Don samun damar yin gwajin Gears 5, dole ne ku yi rajista zuwa Xbox Game Pass ko riga-kafin wasan. Ana iya samun ƙarin bayani game da gwajin beta a nan.

Tun da farko, YouTuber ya buga akan Intanet rikodin wasa a cikin yanayin "Escalation". A ciki, 'yan wasa sun kasu kashi biyu da ke fada da juna don samun maki. Ana ƙidaya nasara bayan samun maki 250 ko kuma lalata ƙungiyar gaba ɗaya. Kuna iya karanta ƙarin game da wannan a nan.



source: 3dnews.ru

Add a comment