Microsoft Surface Book 3 tare da katin zane na NVIDIA Quadro zai biya daga $2800

Microsoft yanzu haka yana shirya kwamfutoci masu ɗaukar nauyi da yawa a lokaci ɗaya, ɗaya daga cikinsu ita ce tashar wayar salula ta Surface Book 3. Kimanin mako guda da ya gabata akan Intanet. cikakkun bayanai sun bayyana game da mabambantan tsarin wannan tsarin. Yanzu editan albarkatun WinFuture Roland Quandt gabatar bayanan da aka sabunta akan sabon samfurin mai zuwa.

Microsoft Surface Book 3 tare da katin zane na NVIDIA Quadro zai biya daga $2800

Kamar yadda aka ruwaito a baya, Microsoft yana shirya manyan juzu'i biyu na Surface Book 3 - tare da nunin 13,5- da 15-inch. Kowane ɗayansu, ba shakka, zai kasance a cikin gyare-gyare da yawa tare da kayan aiki daban-daban kuma, daidai da, farashin.

Mafi araha zai kasance Littafin Surface Book 13,5 mai girman inci 3 tare da processor Core i5, 8 GB na RAM da 256 GB mai ƙarfi. Dangane da leaks na baya, Core i5-10210U (Comet Lake-U) za a yi amfani da shi anan, kodayake ba a cire bayyanar Core i5-1035G1 na dangin Ice Lake-U ba. Hakanan, ba a sa ran zane-zane masu hankali a nan. Koyaya, wannan sigar kwamfutar tafi-da-gidanka zai ci $1700.

Duk sauran gyare-gyare na Littafin Surface 3 13 zai ba da na'urori na Core i7 da wasu zane-zane na GeForce GTX. Dangane da jita-jita na baya, na'ura mai sarrafawa na tsakiya zai zama Core i7-10510U. GeForce GTX 1650, GTX 1650 Ti ko ma GTX 1660 Ti ana iya amfani dashi azaman zane mai hankali. A duk lokuta muna magana ne game da Max-Q accelerators.


Microsoft Surface Book 3 tare da katin zane na NVIDIA Quadro zai biya daga $2800

Farashin irin wannan kwamfutar tafi-da-gidanka mai 16 GB na RAM da 256 GB SSD zai zama $ 2000. Don sigar da ke da ƙarar ƙwaƙwalwar biyu sau biyu za su nemi $2500. A ƙarshe, nau'in da ke da 32 GB na RAM da ƙwanƙwaran TB 1 zai kai $2700.

Amma ga mafi girman sigar Littafin Surface 3, ainihin gyare-gyaren kuma zai ba da Core i7 da GeForce GTX. Zai yiwu ya zama CPU da GPU iri ɗaya kamar ƙaramin sigar. Hakanan, wannan sabon samfurin za a sanye shi da 16 GB na RAM da 256 GB SSD. Zai ci $2300.

Tsofaffin nau'ikan Littafin Surface 3 15 za a sanye su da ƙwararren mai haɓakawa na NVIDIA Quadro, kodayake ba a fayyace wanne ba. Ina so in yi imani cewa waɗannan za su zama wasu ƙarfi Quadro RTX dangane da Turing. Hakanan waɗannan kwamfyutocin za su sami Core i7, 32 GB na RAM kuma daga 512 GB zuwa 2 TB na ajiyar SSD. Farashin zai kasance daga $2800 zuwa $3400.



source: 3dnews.ru

Add a comment