Wataƙila Microsoft zai ƙara girman allo na Surface Go 2

Surface Go 2 na ɗaya daga cikin na'urorin da Microsoft ke tsammani a wannan shekara. Kuma sakinsa yana nan kusa, kamar yadda ya tabbata yawan zubewa. Yanzu akwai bayanin cewa nunin sabuwar na'urar zai fi girma fiye da yadda ake tsammani.

Wataƙila Microsoft zai ƙara girman allo na Surface Go 2

A cewar Zac Bowden na Windows Central, maimakon nunin pixel 10-inch 1800 x 1200 na baya, Surface Go 2 zai sami nunin pixel 10,5-inch 1920 x 1280. Koyaya, girman na'urar zai kasance iri ɗaya, daga abin da zamu iya yanke shawarar cewa firam ɗin da ke kusa da allon zai zama ɗan ƙaramin bakin ciki. Irin wannan yanayin ya faru tare da Surface Pro 3 da Surface Pro 4, lokacin da na'urar da aka sabunta ta sami allon inch 12,3 maimakon 12-inch mai girman jiki iri ɗaya.

Wataƙila Microsoft zai ƙara girman allo na Surface Go 2

Ana sa ran za a fitar da kwamfutar tare da na'urori masu sarrafawa daban-daban guda biyu daga dangin Intel Amber Lake. Samfurin tushe zai karɓi Pentium Gold 4425Y, kuma mafi tsada gyare-gyare za a sanye shi da Core m3-8100Y. Wataƙila za a yi niyya na ƙarshen don abokan ciniki kawai.

Wataƙila Microsoft zai ƙara girman allo na Surface Go 2

In ba haka ba na'urorin za su kasance iri ɗaya. Za su karɓi haɗaɗɗen adaftar bidiyo, 4 ko 8 GB na RAM, 64 GB eMMC ko 128 GB SSD drive, mai haɗin USB Type-C, Mai haɗa Surface Connect, Ramin katin ƙwaƙwalwar ajiyar microSD da firikwensin IR don tantance fuska. Farashin farko na kwamfutar hannu zai kasance kusan $399.



source: 3dnews.ru

Add a comment