Matashi Sherlock da abokinsa baƙon: mai binciken Sherlock Holmes: An sanar da Babi na ɗaya - prequel ga jerin.

Studio Frogwares ya ba da sanarwar Sherlock Holmes: Babi na ɗaya, prequel ga jerin waɗanda suka kasance a baya ambato a cikin microblog ɗin ku. Za a saki wasan a cikin 2021 akan PC (Steam, EGS, GOG), PS4, PS5, Xbox One da Xbox Series X, ainihin ranar har yanzu ba a san ta ba. Frogwares za su buga wasan a cikin gida.

Matashi Sherlock da abokinsa baƙon: mai binciken Sherlock Holmes: An sanar da Babi na ɗaya - prequel ga jerin.

Tirelar fim ɗin da ta raka sanarwar ta fara nuna matashin Sherlock Holmes yana tsaye kusa da kabarin mahaifiyarsa. A lokaci na gaba, wani Guy ya bayyana a cikin firam, kama da babban hali - tabbas abokinsa na almara. Daga nan sai jarumin ya je gidan da ke kusa, ya shiga ya fara hawa hawa na biyu. A wannan lokacin, ya lura da wani nau'in rubutu a kan dogo, da sauri ya shiga cikin ɗakin kwana, ya ga lambar zinariya a wurin. Sherlock ya ɗauka a hannunsa, ya buɗe shi, kuma jini ya fara gudana daga kayan ado.

A cikin bayanin wasan akan gidan yanar gizon Frogwares na hukuma yaceSherlock ya cika shekara 21 kuma ya je ya binciki mutuwar mahaifiyarsa a wani tsibiri a Tekun Bahar Rum. A nan babban hali zai fuskanci cin hanci da rashawa, aikata laifuka, da kuma gurbatattun tunani game da adalci da ɗabi'a.


Matashi Sherlock da abokinsa baƙon: mai binciken Sherlock Holmes: An sanar da Babi na ɗaya - prequel ga jerin.

A lokacin nassi, masu amfani za su gudanar da bincike a cikin bude duniya ta amfani da cirewa, yaudara, tashin hankali da sauran hanyoyin. 'Yan wasa suna buƙatar samun shaida a tsibirin, alal misali, su ɓoye kansu kuma su saurara a kan tattaunawa, kuma su gano jita-jita daban-daban. Daga bayanan da aka karɓa, Sherlock zai samar da sarƙoƙi mai ma'ana kuma ya zo ga wasu matsaya. Babban hali kuma zai iya gano raunin makiya don amfani da su a lokutan da suka dace da kuma kashe abokan adawar ta amfani da yanayi. Fasalin ƙarshe da Frogwares ya yi ishara da shi a cikin bayaninsa na Sherlock Holmes: Babi na ɗaya shine siffanta halayen ɗan binciken. Wataƙila yanke shawara mai mahimmanci zai shafi halin babban hali.



source: 3dnews.ru

Add a comment