Mortal Kombat 11 ya zama wasan dijital mafi fa'ida a cikin Afrilu a duk duniya

Kamfanin bincike SuperData ya bayyana waɗanne wasanni ne suka fi samun kuɗi daga tallace-tallace na dijital a cikin Afrilu. A cewar kamfanin, masu amfani a duk duniya sun kashe dala biliyan 8,86 akan kwafin dijital na wasanni da sayayya a cikin wasanni akan PC, consoles da na'urorin hannu.

Mortal Kombat 11 ya zama wasan dijital mafi fa'ida a cikin Afrilu a duk duniya

Mafi riba aikin wasan bidiyo shine Ɗan Kombat 11, wanda ya kori Fortnite daga matsayin farko. An sayar da kusan kwafin dijital miliyan 1,8, wanda ya fi na 2015 mahimmanci Ɗan Kombat X. Sa'an nan kuma wasan fada ya sayar da dijital tare da rarraba 400 dubu - sama da shekaru hudu, kwafin jiki ya zama ƙasa da ban sha'awa ga masu sauraro.

Microtransaction a cikin sabuwar NBA 2K ta samar da ƙarin kudaden shiga na 2% don Wasannin 101K masu wallafa fiye da siyayyar cikin-wasan a cikin NBA 2K18 shekara da ta gabata. Kuma a nan Apex Legends ba zai iya yin alfahari da irin waɗannan nasarorin ba - a watan Afrilu mai harbi ya sami dala miliyan 24 kawai, wato, kashi ɗaya cikin huɗu na adadin da ya samu a watan Fabrairu, lokacin da aka saki royale na yaƙi.

Mortal Kombat 11 ya zama wasan dijital mafi fa'ida a cikin Afrilu a duk duniya

Matsalolin ba su bace a ko'ina ba Overwatch da Hearthstone, duk da ƙoƙarin Blizzard na jawo hankalin masu sauraro da sabon abun ciki. Idan aka kwatanta da bara, ribar ta ragu da kashi 15% da 37%, bi da bi. Tare, waɗannan wasannin sun kawo 39% ƙasa da kuɗi fiye da lokacin guda a cikin 2018.



source: 3dnews.ru

Add a comment