MSI Optix MAG273 da MAG273R: 144Hz Masu Sa ido na Fitowa

MSI ta gabatar da Optix MAG273 da Optix MAG273R masu saka idanu, wanda aka tsara musamman don masu amfani waɗanda ke ɗaukar lokaci mai yawa don yin wasannin kwamfuta.

MSI Optix MAG273 da MAG273R: 144Hz Masu Sa ido na Fitowa

Sabbin samfuran sun dogara ne akan matrix IPS mai auna inci 27 a tsaye. Matsakaicin ƙuduri shine 1920 × 1080 pixels (tsarin cikakken HD), rabon al'amari shine 16:9.

Ƙungiyoyin sun ƙunshi fasahar AMD FreeSync don taimakawa inganta sassaucin ƙwarewar wasanku. Masu saka idanu suna da lokacin amsawa na 1 ms da ƙimar wartsakewa na 144 Hz.

MSI Optix MAG273 da MAG273R: 144Hz Masu Sa ido na Fitowa

98% ɗaukar hoto na sararin launi DCI-P3 da 139% ɗaukar hoto na sararin launi sRGB ana da'awar. Bambanci - 1000: 1. Kusurwoyin gani na tsaye da na tsaye sun kai digiri 178.

Samfurin Optix MAG273R sanye yake da hasken baya na Optix MAG273R, yayin da sigar Optix MAG273 ba ta da hasken baya. Anan ne bambance-bambancen da ke tsakanin na'urorin ke ƙare.

MSI Optix MAG273 da MAG273R: 144Hz Masu Sa ido na Fitowa

Masu saka idanu sun sami Nuni Port 1.2a interface, masu haɗin HDMI 2.0b guda biyu, tashar USB da daidaitaccen jack audio na 3,5 mm. Tsayawa yana ba ku damar daidaita kusurwar allon da tsayi dangane da saman tebur. 



source: 3dnews.ru

Add a comment