AirPods Pro belun kunne a zahiri ba za a iya gyara su ba saboda belun kunne na silicone

Bayan makonni na Apple jita-jita kwanan nan aka gabatar AirPods Pro belun kunne, wanda ya ba da sokewar amo mai aiki da ingantaccen sauti. Kudinsu $249, guntu na Apple's H1 ke sarrafa su, kuma kamfanin ya ce H1 mai ƙarancin jinkirin sarrafa sauti yana ba da sokewar amo na lokaci guda, sauti mai inganci ta amfani da fasahar daidaitawa, da goyan bayan buƙatun muryar Siri.

Kamar yadda yake tare da kowane babban ƙaddamar da samfurin Apple, Kwararrun iFixit sun tarwatsa AirPods Pro kuma ya gano cewa har yanzu belun kunne ba su iya gyarawa ta mai amfani (kuma ga kwararru wannan ma ba zai zama wani karamin aiki ba).

AirPods Pro belun kunne a zahiri ba za a iya gyara su ba saboda belun kunne na silicone

Abubuwan kunnen kunne na silicone akan AirPods Pro suna amfani da maɗauri na musamman, don haka ba za ku iya amfani da nasihun kunne daga wasu na'urori akan AirPods Pro ba. Koyaya, bisa ga iFixit teardown, ƙirar sabon ƙirar Apple tana ba da damar buɗe sauti mai faɗi fiye da na belun kunne na yau da kullun.

Injiniyan Apple, gami da solder da manne, an ƙera su don kiyaye samfurin ƙarami da haske gwargwadon yiwuwa. Koyaya, ɗayan abubuwan ƙira masu rikitarwa na belun kunne na AirPods Pro shine baturin - kodayake a ka'idar ana iya maye gurbinsa, wannan ba shi da sauƙi a yi saboda gaskiyar cewa an sayar da shi ga lambobin sadarwa.

AirPods Pro belun kunne a zahiri ba za a iya gyara su ba saboda belun kunne na silicone

Ana haɗa wannan kullin ta hanyar kebul ta hanyar haɗin ZIF (sifiri-inserting-force) zuwa babban ɓangaren harka. Na'urar lantarki, duk da haka, ba za a iya cirewa kawai ba, dole ne a yanke tushe.

AirPods Pro belun kunne a zahiri ba za a iya gyara su ba saboda belun kunne na silicone

Akwatin ajiya tare da nasa baturin yayi kama da tsarar da suka gabata kuma yana amfani da yawancin kwakwalwan kwamfuta iri ɗaya. Tashar Tashar Walƙiya na zamani ce kuma ana iya musanya ta bisa ka'ida, muddin mai amfani zai iya samun wurin maye gurbin. Gabaɗaya, ga masu siye, iFixit ya ba AirPods Pro ƙimar gyara na 0 cikin 10, wanda ake tsammanin.

AirPods Pro belun kunne a zahiri ba za a iya gyara su ba saboda belun kunne na silicone

Manufar sabis na Apple na yanzu yana kira don maye gurbin cikin kantin sayar da kayan sawa na AirPods Pro da aka karye da cajin caji. Ba a san abin da Apple ke yi tare da rugujewar raka'a da yake karɓa daga abokan ciniki ba - iFixit ya yi imanin cewa sabbin belun kunne na iya yuwuwar ɗan gyarawa, amma ba ga masu siye ba. Ana hasashen cewa Apple zai iya gyara karyewar AirPods Pro ko cajin caji ta hanyar maye gurbin wasu sassa, idan aka yi amfani da mai haɗin ZIF da yanayin yanayin ɓangaren.

AirPods Pro belun kunne a zahiri ba za a iya gyara su ba saboda belun kunne na silicone



source: 3dnews.ru

Add a comment