Sabuwar sigar mai kunna kiɗan DeaDBeeF 1.9.0

Ana samun sakin mai kunna kiɗan DeaDBeeF 1.9.0. An rubuta mai kunnawa a cikin C kuma yana iya aiki tare da ƙaramin abin dogaro. Ana rarraba lambar a ƙarƙashin lasisin Zlib. An gina hanyar sadarwa ta amfani da ɗakin karatu na GTK, tana tallafawa shafuka kuma ana iya ƙarawa ta hanyar widget din da plugins.

Daga cikin fasalulluka: sake yin rikodin rikodin rubutu ta atomatik a cikin tags, mai daidaitawa, tallafi don fayilolin alama, ƙaramin abin dogaro, ikon sarrafawa ta layin umarni ko daga tiren tsarin, ikon saukewa da nunin murfin, ginanniyar- a cikin editan tag, zaɓuɓɓuka masu sassauƙa don nuna filayen da ake buƙata a cikin jerin waƙoƙi, tallafi don yawo da rediyon Intanet, yanayin sake kunnawa mara tsayawa, da toshewa don canza abun ciki.

Babban canje-canje:

  • Ƙaddara tallafin HTTPS, ana aiwatar da shi a cikin taruka masu ɗaukar nauyi ta amfani da libmbedtls. An canza saukewa daga Last.fm zuwa HTTPS ta tsohuwa.
  • Ƙara goyon baya don mayar da dogayen fayiloli don tsarin Opus da FFmpeg.
  • An ƙara "yanayin ƙira" don dubawa bisa tsarin Cocoa.
  • An gabatar da sabon hangen nesa na mai nazarin bakan da tsarin igiyar ruwa.
  • Ƙara panel tare da saitunan gani.
  • An cire fayiloli tare da fassarorin harsunan Rasha da Belarusian.
  • An gabatar da sabon mai saukar da murfin kundi.
  • Menu na mahallin yana ba ku damar saita ma'aunin sarrafa ƙarar (dB, linzamin kwamfuta, cubic).
  • An ƙara masarrafar GTK don gyara filayen a cikin sigar tambura a cikin waƙoƙi da dama da aka zaɓa a lokaci ɗaya.
  • An ƙara maɓallin "+" zuwa shafin lissafin waƙa don ƙirƙirar sabon lissafin waƙa.
  • An inganta saitunan DSP a cikin GTK.
  • Ingantattun sarrafa fayilolin MP3 mara inganci.

Sabuwar sigar mai kunna kiɗan DeaDBeeF 1.9.0
Sabuwar sigar mai kunna kiɗan DeaDBeeF 1.9.0


source: budenet.ru

Add a comment