Babban manajan Dell kuma wanda ya kafa alamar Alienware Frank Azor zai zama sabon darektan sashin wasan caca na AMD.

A cewar majiyoyin kan layi, ɗaya daga cikin mukamai na jagoranci a AMD zai ɗauki ɗan wasa Frank Azor, wanda ya kasance ɗaya daga cikin waɗanda suka kafa alamar Alienware, kuma shine mataimakin shugaban Dell kuma babban darektan XPS, G. -Series da Alienware sassan.

Babban manajan Dell kuma wanda ya kafa alamar Alienware Frank Azor zai zama sabon darektan sashin wasan caca na AMD.

Sakon ya ce Mista Azor zai karbi mukamin darektan sashen wasan kwaikwayo na AMD. A cikin sabon aikinsa, Azor zai ba da rahoto ga Sandeep Chennakeshu, wanda shi ne mataimakin shugaban zartarwar AMD na kwamfuta da zane-zane.

Tun lokacin da Frank Azor ya shiga Dell a cikin 2006, ya ƙirƙiri iyalai uku na kwamfutocin caca (Alienware, G-Series, da XPS) waɗanda ke samar da sama da dala biliyan 3 a cikin kudaden shiga na shekara ga kamfanin. Babban ilimin Frank Azor game da masana'antar caca da al'umma masu kishi ya sa ya dace da AMD.

Majiyoyin sadarwar sun ce Azor zai yi aiki a Dell har zuwa 3 ga Yuli, bayan haka zai zama darektan sashin wasan caca na AMD kuma za a gabatar da shi ga jama'a a hukumance. A halin yanzu, ba a san irin aikin da Azor zai yi a sabon matsayinsa ba. Da alama zai shiga cikin aiwatar da ayyuka da dama a lokaci guda. Wataƙila ƙarin cikakkun bayanai za su bayyana bayan ɗaukar ofis a hukumance.



source: 3dnews.ru

Add a comment