NOTE Studio 25.0

An fitar da sabon sigar OBS Studio, 25.0.

OBS Studio buɗaɗɗen tushe ne kuma software mai yawo kyauta da rikodi mai lasisi ƙarƙashin GPL v2. Shirin yana goyan bayan shahararrun ayyuka daban-daban: YouTube, Twitch, DailyMotion da sauransu ta amfani da ka'idar RTMP. Shirin yana gudana ƙarƙashin shahararrun tsarin aiki: Windows, Linux, macOS.

OBS Studio sigar Buɗaɗɗen Software na Watsa shirye-shiryen Watsa shirye-shirye ne da aka sabunta, babban bambanci daga asali shine dandamalin giciye. Tare da goyan baya ga Direct3D, akwai kuma tallafi don OpenGL, ana iya haɓaka aikin cikin sauƙi tare da plugins. Aiwatar da tallafi don haɓaka kayan masarufi, transcoding kan-da-tashi, yawo game.

Babban canje-canje:

  • An ƙara ikon ɗaukar abun ciki na allo daga wasanni ta amfani da Vulkan.
  • An ƙara wata sabuwar hanya don ɗaukar abubuwan da ke cikin windows windows, aikace-aikacen tushen burauza da UWP (Platforms Windows na Duniya).
  • Ƙara sarrafa sake kunnawa ta amfani da maɓallan zafi.
  • An ƙara shigo da tarin fage na faɗaɗa daga sauran shirye-shiryen yawo (menu "Tarin Yanayi -> Shigo").
  • An ƙara ikon ja da sauke URLs don ƙirƙirar tushe tare da mai bincike.
  • Ƙarin tallafi don ƙa'idar SRT (Secure Reliable Transport) yarjejeniya.
  • Ƙara ikon nuna duk tushen sauti a cikin saitunan ci gaba.
  • Ƙara tallafi don fayilolin CUBE LUT a cikin matatun LUT.
  • Ƙara goyon baya ga na'urori waɗanda zasu iya juya fitarwa ta atomatik lokacin da yanayin kyamara ya canza (kamar Logitech StreamCam).
  • Ƙara ikon iyakance ƙarar don tushen sauti a cikin mahallin mahallin a cikin mahaɗin.

source: linux.org.ru

Add a comment