Ɗaya daga cikin waɗanda suka kafa Devolver Digital ya kare Steam, amma yana farin cikin ganin gasar

'Yan jarida daga GameSpot sun yi magana da ɗaya daga cikin waɗanda suka kafa Devolver Digital, Graeme Struthers, a zaman wani ɓangare na nunin PAX Australia na ƙarshe. IN hira akwai tattaunawa game da Steam tare da Shagon Wasannin Epic, kuma jagoran ya bayyana ra'ayinsa game da kowane dandamali na dijital. A cewarsa, Valve ya yi abubuwa da yawa don inganta kantin sayar da shi kuma koyaushe yana biyan masu wallafa a kan lokaci.

Ɗaya daga cikin waɗanda suka kafa Devolver Digital ya kare Steam, amma yana farin cikin ganin gasar

Graham Struthers ya ce: “Wata rana za a yi fafatawa. Gidan wasan kwaikwayo na Epic Games yana ba da ƙarin sarauta mai karimci ga masu haɓakawa, kuma yana haɓaka keɓantacce akan dandalin sa, wanda yake da kyau. Masu bugawa suna da zaɓi, amma bai kamata ku kwatanta Steam da EGS ba. Valve ya kashe ɗaruruwan miliyoyin daloli a cikin shagonsa. Epic bai yi wannan ba tukuna, amma wannan ba yana nufin ba yana shirin yin hakan ba. Masu haɓakawa yanzu suna da ƙarin zaɓuɓɓuka don haɓakawa. Ko ta yaya, gasar tana da kyau."

Ɗaya daga cikin waɗanda suka kafa Devolver Digital ya kare Steam, amma yana farin cikin ganin gasar

Na dabam, Graham Struthers ya lura cewa Steam koyaushe yana biyan kuɗin da aka samu daga tallace-tallace akan lokaci. Ko da yake a yanzu hukumar 30% tana kama da tsohon bayani, a lokacin da aka kafa shafin ya kasance yanayi mai fa'ida fiye da na masu fafatawa. Jagoran ya kuma ce tattaunawar kan dandamali na dijital ta tafi ta hanyar da ba ta dace ba kuma yana buƙatar sake farawa.



source: 3dnews.ru

Add a comment