Oppo patents 6 zane-zanen wayar hannu

A ƙoƙarin rage firam ɗin da ke kusa da nunin, masana'antun suna lanƙwasa fuska zuwa gefuna, yin yanke, huɗa, kyamarori masu ja da baya da sauran dabaru. Albarkatun Pricebaba ta gano wani sabon lamban kira wanda Oppo ya yi rajista - yana bayyana sabbin ƙira da yawa na wayoyin hannu masu zamewa da aka tsara don tabbatar da ƙirƙirar na'urori marasa tsari.

Oppo patents 6 zane-zanen wayar hannu

Oppo patents 6 zane-zanen wayar hannu

Yawancin zane-zanen da ke cikin haƙƙin mallaka kamar ci gaba ne na abin da muka riga muka gani a ciki OPPO Find X. Koyaya, saboda wasu dalilai an maye gurbin tsarin wayar hannu tare da ɓangaren sama mai ɗan lankwasa da wasu alamu. Akwai ƙirar triangular, ƙirar zigzag, ƙirar wavy, madaidaiciya madaidaiciya da lanƙwasa mai madauwari. Daga cikin dukkan aikace-aikacen, biyun ƙarshe kawai suna kama da ainihin masu neman aiwatarwa.

Oppo patents 6 zane-zanen wayar hannu

Oppo patents 6 zane-zanen wayar hannu

Bugu da ƙari, duk waɗannan nau'ikan, bisa ga hotuna, suna da tsarin kyamara biyu na baya, wanda ke cike da filasha ta LED. Tsare-tsare na gaba ya haɗa da firikwensin 4: mai yiwuwa kyamarar dual tare da ƙarin na'urori masu auna firikwensin don ingantaccen ganewar fuska.

Oppo patents 6 zane-zanen wayar hannu

Oppo patents 6 zane-zanen wayar hannu

Baya ga ayyukan sildilar da aka ambata, alamar ta kuma bayyana tsarin kamara guda biyu wanda za a iya dawo da shi - ba kamar yawancin aiwatarwa iri ɗaya ba, a nan kyamarar dual ta gaba ta shimfiɗa zuwa gefe maimakon sama. Na'urorin da ke cikin duk hotuna suna da tashoshin USB-C a ƙasa waɗanda grilles ɗin lasifika suka tsara. Baya ga hoton, kusan babu wani bayani a cikin bayanin haƙƙin mallaka - yana yiwuwa babu ɗayan waɗannan da za a fassara zuwa samfurin kasuwanci.



source: 3dnews.ru

Add a comment