An buga MyBee 13.1.0, rarrabawar FreeBSD don tsara injina

An saki rarraba MyBee 13.1.0 na kyauta, wanda aka gina akan fasahar FreeBSD 13.1 da kuma samar da API don aiki tare da injina (ta hanyar hypervisor bhyve) da kwantena (dangane da gidan yarin FreeBSD). An tsara rarraba don shigarwa akan uwar garken jiki mai sadaukarwa. Girman hoton shigarwa - 1.7GB

Ainihin shigarwa na MyBee yana ba da ikon ƙirƙira, lalata, farawa da dakatar da mahalli mai kama-da-wane. Ta hanyar ƙirƙirar nasu microservices da yin rijistar ƙarshen ƙarshen su a cikin API (misali, microservices don ɗaukar hoto, ƙaura, wuraren bincike, cloning, sake suna, da sauransu ana iya aiwatar da su cikin sauƙi), masu amfani za su iya tsarawa da faɗaɗa API don kowane ɗawainiya kuma ƙirƙirar takamaiman mafita. .

Bugu da ƙari, rarrabawar ya ƙunshi adadi mai yawa na bayanan martaba na tsarin aiki na zamani, irin su Debian, CentOS, Rocky, Kali, Oracle, Ubuntu, FreeBSD, OpenBSD, DragonflyBSD da NetBSD, shirye don amfani da sauri. Ana aiwatar da tsarin hanyar sadarwa da daidaitawa ta amfani da fakitin girgije-init (na * Unix OS) da fakitin girgije (na Windows). Har ila yau, aikin yana ba da kayan aiki don ƙirƙirar hotunan ku. Misali ɗaya na hoton al'ada shine gungu na Kubernetes, wanda kuma aka ƙaddamar ta hanyar API (ana ba da tallafin Kubernetes ta hanyar aikin K8S-bhyve).

Babban saurin tura na'urori masu mahimmanci da aiki na bhyve hypervisor yana ba da damar rarraba kayan rarraba a cikin yanayin shigarwa guda ɗaya don amfani da ayyukan gwajin aikace-aikacen, da kuma ayyukan bincike. Idan an haɗa sabobin MyBee da yawa a cikin gungu, ana iya amfani da rarraba azaman tushe don gina gizagizai masu zaman kansu da dandamali FaaS/SaaS. Duk da samun sauƙin tsarin kula da samun damar API, an tsara rarraba don aiki kawai a cikin amintattun wurare.

Membobin aikin CBSD ne suka haɓaka rabon kuma sananne ne saboda rashin wata alaƙa da lambar da ke da alaƙa da kamfanonin ketare, da kuma yin amfani da tari na fasaha gaba ɗaya.



source: budenet.ru

Add a comment