Oracle ya ƙaddamar da darussan ilimi kyauta akan Java da ma'ajin bayanai

Kamfanin Oracle ya ruwaito akan fadada ayyukan dandalin koyon nisa Oracle Academy da kuma canja wurin adadin darussan ilimi na kan layi zuwa nau'in kyauta.

Oracle ya ƙaddamar da darussan ilimi kyauta akan Java da ma'ajin bayanai

An tsara albarkatun horo na kyauta na Oracle Academy don koyar da ku yadda ake amfani da bayanan bayanai, tushen SQL, shirye-shiryen Java, da haɓaka software ta amfani da basirar ɗan adam da fasahar koyon injin. Ana samun darussan a cikin harsuna daban-daban, ciki har da Rashanci, kuma baya ga jagororin aiki tare da darussa, suna ɗauke da ayyukan gwaji tare da jarrabawa don gwada ilimin da aka samu.

Bugu da ƙari, duk ɗaliban Oracle Academy suna samun damar yin amfani da sabis na kyauta da albarkatun ƙididdigewa na dandalin girgije na Oracle Cloud, ciki har da: DBMS Oracle Autonomous Database, inji mai sarrafa kansa don ƙididdiga, ajiyar abu, canja wurin bayanai da sauran abubuwan da suka dace don ƙirƙirar aikace-aikace. bisa tushen Oracle Databases.

Oracle Academy yana rufe sama da ɗalibai miliyan 6,3 a cikin ƙasashe 128, gami da jami'o'i da yawa a Rasha, Ukraine, Kazakhstan da sauran ƙasashen CIS. Gabaɗaya, sama da cibiyoyin ilimi da kamfanonin fasaha sama da dubu 15 suna aiki tare da Oracle Academy.



source: 3dnews.ru

Add a comment