topic: labaran intanet

Hoton hotunan farko da bayanai game da Star Ocean: Farko Tashi R don PS4 da Nintendo Switch

Square Enix ya gabatar da kwatanci da hotunan farko na Star Ocean: Tashi na Farko R, wanda aka sanar a watan Mayu. Star Ocean: Tashi na Farko R wani sabon salo ne na 2007 na sake yin ainihin Star Ocean don PlayStation Portable. Bugu da ƙari, ƙarin ƙuduri, wasan za a sake maimaita shi gaba ɗaya ta hanyar 'yan wasan kwaikwayo waɗanda suka shiga cikin aikin farko na Star Ocean. […]

Gears 5 zai sami taswirori masu yawa 11 yayin ƙaddamarwa

Gidan studio na Coalition yayi magana game da tsare-tsaren don sakin mai harbi Gears 5. A cewar masu haɓakawa, a lokacin ƙaddamar da wasan za su sami taswira 11 don yanayin wasanni uku - "Horde", "Fitowa" da "Tsarewa". 'Yan wasa za su iya yin gwagwarmaya a fagen fage, Bunker, Gundumar, Nunawa, Icebound, Filin horo, Vasgar, da kuma a cikin “amya” guda huɗu - The Hive, The Descent, The Mines […]

Samfurin SpaceX Starhopper yayi nasarar yin tsallen mitoci 150

SpaceX ta sanar da nasarar kammala gwajin gwaji na biyu na samfurin roka na Starhopper, wanda a lokacin ya yi sama da tsayin kafa 500 (152m), sannan ya tashi da nisan mita 100 zuwa gefe kuma ya yi saukar da sarrafawa a tsakiyar tashar harba. . An yi gwaje-gwajen a ranar Talata da yamma da karfe 18:00 CT (Laraba, 2:00 lokacin Moscow). Da farko an shirya gudanar da su [...]

Canje-canje a cikin Wolfenstein: Jinin Jini: sabbin wuraren bincike da sake daidaita fadace-fadace

Bethesda Softworks da Arkane Lyon da MachineGames sun sanar da sabuntawa na gaba don Wolfenstein: Youngblood. A cikin sigar 1.0.5, masu haɓakawa sun ƙara wuraren sarrafawa akan hasumiya da ƙari mai yawa. Shafin 1.0.5 a halin yanzu yana samuwa don PC kawai. Za a sami sabuntawa akan consoles mako mai zuwa. Sabuntawa ya ƙunshi mahimman canje-canje waɗanda magoya baya ke nema: wuraren bincike akan hasumiya da shugabanni, ikon […]

Sabbin shiru! fans Shadow Wings 2 ya zo da fari

yi shuru! ya sanar da Shadow Wings 2 White masu sanyaya magoya baya, wanda, kamar yadda aka nuna a cikin sunan, an yi su da fari. Jerin ya haɗa da samfurori tare da diamita na 120 mm da 140 mm. Ana sarrafa saurin jujjuyawa ta hanyar juzu'in faɗin bugun jini (PWM). Bugu da ƙari, za a ba da gyare-gyare ba tare da tallafin PWM ga abokan ciniki ba. Gudun juyawa na mai sanyaya 120mm ya kai 1100 rpm. Wataƙila […]

Shari'ar Antec NX500 PC ta sami babban kwamiti na gaba na asali

Antec ya fito da shari'ar kwamfuta ta NX500, wanda aka ƙera don ƙirƙirar tsarin tebur na wasan caca. Sabon samfurin yana da girma na 440 × 220 × 490 mm. An shigar da gilashin gilashi mai zafi a gefe: ta hanyarsa, tsarin ciki na PC yana bayyane a fili. Shari'ar ta karɓi ɓangaren gaba na asali tare da sashin raga da hasken launuka masu yawa. Kayan aikin sun haɗa da fan na ARGB na baya tare da diamita na 120 mm. An ba da izinin shigar da motherboards [...]

Thermalright ya sanye take da tsarin sanyaya Macho Rev.C EU tare da mai yin shiru

Thermalright ya gabatar da sabon tsarin sanyaya na'ura mai sarrafawa mai suna Macho Rev.C EU-Version. Sabon samfurin ya bambanta da daidaitaccen nau'in Macho Rev.C, wanda aka sanar a watan Mayu na wannan shekara, ta wani mai shuru. Har ila yau, mafi mahimmanci, za a sayar da sabon samfurin kawai a Turai. Sigar asali ta Macho Rev.C tana amfani da fan 140mm TY-147AQ, wanda zai iya juyawa cikin sauri daga 600 zuwa 1500 rpm.

Wayar Realme XT tare da kyamarar 64-megapixel ya bayyana a cikin aikin hukuma

Realme ta fitar da hoton farko a hukumance na babbar wayar da za a kaddamar a wata mai zuwa. Muna magana ne game da na'urar Realme XT. Siffar sa za ta zama kyamarar baya mai ƙarfi mai ɗauke da firikwensin 64-megapixel Samsung ISOCELL Bright GW1. Kamar yadda kuke gani a cikin hoton, babban kyamarar Realme XT tana da tsari na quad-module. An shirya tubalan gani a tsaye a saman kusurwar hagu na na'urar. […]

Narke abubuwan da suka faru na Satumba na IT (sashe na ɗaya)

Lokacin bazara yana ƙarewa, lokaci yayi da za a girgiza yashin rairayin bakin teku kuma a fara ci gaban kai. A watan Satumba, mutanen IT na iya tsammanin abubuwa masu ban sha'awa da yawa, haɗuwa da taro. Tsarin mu na gaba yana ƙasa da yanke. Tushen hoto: twitter.com/DigiBridgeUS Web@Cafe #20 Lokacin: Agusta 31 Inda: Omsk, st. Dumskaya, 7, ofishin 501 Sharuɗɗan shiga: kyauta, rajista da ake buƙata Taro na masu haɓaka gidan yanar gizon Omsk, ɗaliban fasaha da kowa da kowa […]

Kyawawan abubuwa ba sa arha. Amma yana iya zama kyauta

A cikin wannan labarin Ina so in yi magana game da Rolling Scopes School, kyauta na JavaScript/frontend course wanda na dauka kuma na ji daɗin gaske. Na gano game da wannan kwas ta hanyar haɗari; a ganina, akwai ɗan bayani game da shi akan Intanet, amma hanya tana da kyau kuma ta cancanci kulawa. Ina tsammanin wannan labarin zai zama da amfani ga waɗanda ke ƙoƙarin yin nazarin kansu [...]

Aikace-aikace don e-books akan tsarin aiki na Android (Kashi na 3)

A cikin wannan kashi (na uku) na kasidar game da aikace-aikacen e-books a kan manhajar Android, za a yi la'akari da wadannan rukunoni biyu na aikace-aikace: 1. Alternative dictionaries 2. Notes, diaries, planners Brief summary of the past two parts of the past. labarin: A cikin kashi na 1, an tattauna dalilan dalla-dalla, wanda ya zama dole don gudanar da gwaje-gwaje masu yawa na aikace-aikacen don sanin dacewarsu don shigarwa akan […]