Fayil ɗin ba da izini yana bayyana ƙirar wayoyin hannu na Lenovo mai ninkawa

Ofishin Alamar kasuwanci da Alamar kasuwanci ta Amurka (USPTO) ta fitar da takaddun shaida na Lenovo don wayar hannu mai sassauƙan ƙira.

Kamar yadda kake gani a cikin hotuna, na'urar za ta karɓi magana ta musamman a cikin ɓangaren tsakiya. Zane na wannan haɗin yana ɗan tuno da abin da aka makala rabin kwamfutar kwamfutar tafi-da-gidanka na Microsoft Surface Book.

Fayil ɗin ba da izini yana bayyana ƙirar wayoyin hannu na Lenovo mai ninkawa

Lokacin rufewa, rabin nunin zai kasance a cikin akwati. Wannan zai kare allon daga lalacewa da karce.

Masu lura da al'amura sun yi imanin cewa tsarin da aka tsara ya fi dacewa da kwamfutar kwamfutar hannu fiye da wayar hannu.

An shigar da takardar neman izinin ne a watan Satumbar bara, amma a yanzu an ba da takardar ga jama'a. Har yanzu babu wata magana kan ko Lenovo zai ƙaddamar da na'ura tare da ƙirar da aka tsara akan kasuwar kasuwanci.

Fayil ɗin ba da izini yana bayyana ƙirar wayoyin hannu na Lenovo mai ninkawa

Lura cewa Lenovo a baya ya nuna kwamfutar hannu tare da ƙira mai sassauƙa. Ana iya ninka na'urar a cikin rabin idan ya cancanta kuma amfani dashi azaman phablet, gami da yin kiran murya. Girman allon shine inci 9-10 a diagonal. Haɗin gwiwa yana cikin tsakiyar ɓangaren na'urar. 




source: 3dnews.ru

Add a comment