Gwaje-gwajen farko na Core i9-9900T suna nuna rashin ƙarfi sosai a bayan Core i9-9900

Intel Core i9-9900T processor, wanda har yanzu ba a gabatar da shi a hukumance ba, kwanan nan an gwada shi sau da yawa a cikin mashahurin maƙasudin Geekbench 4, in ji Tom's Hardware, godiya ga wanda zamu iya kimanta aikin sabon samfurin.

Gwaje-gwajen farko na Core i9-9900T suna nuna rashin ƙarfi sosai a bayan Core i9-9900

Da farko, bari mu tuna cewa na'urori masu sarrafawa na Intel tare da suffix "T" a cikin sunan suna da ƙarancin amfani da wutar lantarki. Misali, idan Core i9-9900K yana da TDP na 95 W, kuma Core i9-9900 na yau da kullun yana da TDP na 65 W, to guntun Core i9-9900T zai dace da 35 W kawai.

Gwaje-gwajen farko na Core i9-9900T suna nuna rashin ƙarfi sosai a bayan Core i9-9900

Wadannan na'urori masu sarrafawa sun bambanta da juna a cikin saurin agogo. Tare da Core i9-9900T mai amfani da makamashi, har yanzu kuna samun nau'i takwas, zaren guda goma sha shida, 16 MB na cache L630 da kuma haɗar zane-zane na Intel UHD 2,1. Amma saurin agogo na sabon samfurin, wanda aka ƙayyade TDP, zai kasance. kawai 4,4 GHz, to kamar yadda a cikin yanayin Turbo matsakaicin mitar zai kai XNUMX GHz.

Gwaje-gwajen farko na Core i9-9900T suna nuna rashin ƙarfi sosai a bayan Core i9-9900

Ana tsammanin, saboda ƙananan mitoci, Core i9-9900T ya ƙima ƙasa a Geekbench 4 idan aka kwatanta da Core i9-9900. Bambanci a cikin aikin guda-ɗaya ya ɗan fi 6%, yayin da aikin zaren da yawa ya bambanta da kusan 10%. Babu shakka, bambanci tare da mafi ƙarfi Core i9-9900K zai fi girma.


Gwaje-gwajen farko na Core i9-9900T suna nuna rashin ƙarfi sosai a bayan Core i9-9900

Farashin da aka ba da shawarar don Core i9-9900T shine $439. Core i9-9900 na yau da kullun yana farashi iri ɗaya.



source: 3dnews.ru

Add a comment