Sakin farko na Pwnagotchi, abin wasan wasan hacking na WiFi

Ƙaddamar da na farko barga saki na aikin pwnagotchi, wanda ke haɓaka kayan aiki don kutse hanyoyin sadarwar mara waya, wanda aka ƙera a cikin nau'in dabbar dabbar lantarki da ke tunawa da abin wasan wasan Tamagotchi. Asalin samfurin na'urar gina wanda aka gina akan allon Rasberi Pi Zero W (wanda firmware don taya daga katin SD), amma kuma ana iya amfani dashi akan sauran allunan Rasberi Pi, da kuma a cikin kowane mahallin Linux wanda ke da adaftar mara waya wanda ke goyan bayan yanayin sa ido. Ana gudanar da sarrafawa ta hanyar haɗa allon LCD ko ta hanyar yanar gizo dubawa. An rubuta lambar aikin a cikin Python da rarraba ta mai lasisi a ƙarƙashin GPLv3.

Don kula da kyakkyawan yanayi na dabba, dole ne a ciyar da shi tare da fakitin cibiyar sadarwa da mahalarta cibiyar sadarwar mara waya suka aiko a matakin tattaunawa da sabon haɗin gwiwa (musafaha). Na'urar tana samun samammun cibiyoyin sadarwa mara igiyar waya kuma tana ƙoƙarin ƙetare jerin musafaha. Saboda ana aika musafaha ne kawai lokacin da abokin ciniki ya haɗa zuwa cibiyar sadarwar, na'urar tana amfani da dabaru daban-daban don ƙare haɗin haɗin da ke gudana da tilasta masu amfani don yin ayyukan sake haɗin yanar gizo. Lokacin shiga tsakani, ana tattara bayanan fakiti, gami da hashes waɗanda za a iya amfani da su don tantance maɓallan WPA.

Sakin farko na Pwnagotchi, abin wasan wasan hacking na WiFi

Aikin ya shahara don amfani da hanyoyin ƙarfafa ilmantarwa AAC (Actor Advantage Critic) da tushen hanyar sadarwa na jijiyoyi dogon lokaci memory (LSTM), wanda ya zama tartsatsi yayin ƙirƙirar bots don yin wasannin kwamfuta. An horar da ƙirar koyo yayin da na'urar ke aiki, la'akari da gogewar da ta gabata don zaɓar mafi kyawun dabarun kai hari kan cibiyoyin sadarwa mara waya. Yin amfani da koyan na'ura, Pwnagotchi yana zaɓar sigogin shiga tsakani a hankali kuma yana zaɓar ƙarfin ƙarshen tilastawa zaman mai amfani. Har ila yau, ana tallafawa tsarin aiki na manual, wanda aka kai harin "kai-da-kai".

Don tsangwama nau'ikan zirga-zirgar da ake buƙata don zaɓar maɓallan WPA, ana amfani da fakitin mafi kyawu. Ana aiwatar da tsangwama a cikin yanayin da ba a so da kuma amfani da sanannun nau'ikan hare-haren da ke tilasta abokan ciniki su sake aika masu ganowa zuwa hanyar sadarwar. PMKID. Fakitin da aka kama wanda ke rufe duk nau'ikan musafaha da aka tallafa a ciki hashcat, ana ajiye su a fayilolin PCAP tare da lissafi, fayil ɗaya don kowace cibiyar sadarwa mara waya.

Sakin farko na Pwnagotchi, abin wasan wasan hacking na WiFi

Ta hanyar kwatanci tare da Tamagotchi, ana samun goyan bayan gano wasu na'urori a kusa, kuma yana yiwuwa a zaɓin shiga cikin ginin taswirar ɗaukar hoto gabaɗaya. Ka'idar da ake amfani da ita don haɗa na'urorin Pwnagotchi ta hanyar WiFi ita ce Dot 11. Musayar na'urori na kusa sun karɓi bayanai game da cibiyoyin sadarwa mara waya da tsara aikin haɗin gwiwa, raba tashoshi don kai hari.

Ana iya fadada ayyukan Pwnagotchi ta hanyar plugins, waɗanda ke aiwatar da irin waɗannan ayyuka kamar tsarin sabunta software ta atomatik, ƙirƙirar kwafin ajiya, haɗa haɗin hannu da aka kama zuwa haɗin gwiwar GPS, buga bayanai game da hanyoyin sadarwar da aka yi kutse a cikin ayyukan onlinehashcrack.com, wpa-sec.stanev.org, wigle.net da PwnGRID, ƙarin alamomi (cin ƙwaƙwalwar ajiya, zafin jiki, da sauransu) da aiwatar da zaɓin kalmar sirri na ƙamus don musafaha da aka kama.

source: budenet.ru

Add a comment