Zaɓin bayanan ƙididdiga masu ban sha'awa

Zaɓin zane-zane da sakamakon bincike daban-daban tare da taƙaitaccen bayani.

Zaɓin bayanan ƙididdiga masu ban sha'awa

Na hango wani jadawali daga Jamusanci Kaplun akan Facebook, wanda ya yi wa lakabi da " manyan kantunan kan layi - komai yana farawa." Rasha ba ta cikin jerin, amma idan kun kwatanta juzu'in Utkonos, Instamart da iGoods tare da rukunin Retail X5 ko Magnit, zai bayyana a sarari cewa muna wani wuri kusa da Brazil da Indiya.

Amma al'adun mabukaci ba zai iya canzawa ba. Kuma Yandex ba kawai ya fara gwaji tare da Lavka ba.

Zaɓin bayanan ƙididdiga masu ban sha'awa

Game da quirks na kasuwar jari. Hannun jarin kamfanoni masu wayo suna girma cikin sauri fiye da kasuwa. Wasu masu zuba jari suna bin takamaiman kamfanoni, suna gudanar da bincike na kuɗi na asali kuma suna yin hasashe mai sarƙaƙƙiya. Wasu kawai saka hannun jari a hannun jari tare da tikitin da ba za a iya mantawa da su ba kuma suna samun nasara sosai.

Zaɓin bayanan ƙididdiga masu ban sha'awa

Akwai kamfanoni biyu na cikin gida a cikin manyan aikace-aikace goma na duniya don motsi na sirri. Zan ambaci takamaiman adadi daga SensorTower don jimlar abubuwan zazzagewa don ku iya fahimtar bambancin matsayi. Uber - miliyan 11, Grab - miliyan 4, InDriver - miliyan 2,3, Bolt tare da Lyft - miliyan 1,7, Yandex.Taxi - miliyan 1,5.

Koyaya, Yandex kuma ya mallaki Yango tare da zazzagewa dubu 150 da duk abubuwan saukar da Uber a Rasha da CIS. Wato, Yandex aƙalla yana gaban Bolt da Lyft a wannan ƙimar.

Ina kuma so in yi farin ciki da nasarar InDriver. Arsen Tomsky kwanan nan ya rubuta game da bayyanar birni na ɗari uku a cikin hanyar sadarwar InDriver. Kamfanin yana mamaye Mexico, Indiya, Brazil da kuma, abin da ke da mahimmanci, a kan kansa, ba tare da wani mahaukaci ba.

Zaɓin bayanan ƙididdiga masu ban sha'awa

A lokacin bazara na rubuta game da girman ƙimar direba daga Lyft zuwa Uber da kuma gaskiyar cewa kwamitocin su sun wuce abin da aka bayyana 25%. Kuma ga yadda abubuwa suke a zahiri, a cewar Jalopnik - yawancin direbobi suna karɓar ƙasa da 60% na adadin oda.

Figures

  • 51% na babban jarin da aka saka a cikin kuɗaɗen jari na Amurka a cikin shekaru goma da suka gabata ya kawo asara kuma 4% ne kawai ya haifar da sau goma ko fiye. Idan ba ku ƙidaya ba ta yawan adadin daloli, amma ta yawan adadin ma'amaloli, rarraba zai zama mafi tsanani: kusan kashi biyu cikin uku na zuba jari ya zama marasa amfani ga masu zuba jari.
  • mutane ya fara canzawa iPhone kowane shekaru uku. Mutane da yawa sun danganta raguwar tallace-tallacen wayar tarho a duniya da faduwar kudaden shiga na Apple ga cikar kasuwanni, amma wani dalili kuma na iya zama karuwa a sake zagayowar. Bayan haka, wayoyin al'ummomin da suka gabata sun kasance masu ƙarfi don yawancin ayyuka, suna hana sha'awar samun sabon samfurin.
  • 69% na gidajen Amurka dauke aƙalla na'urar gida mai kaifin baki ɗaya. Gaskiya ne, don dacewa da kalmar "m" gida, dole ne a sami irin waɗannan na'urori da yawa kuma dole ne su yi aiki gaba ɗaya. Kuma akwai kawai 18% na gidaje masu na'urori biyu ko fiye, kuma ba mu san yadda "masu wayo" suke ba.
    Wannan post ɗin tattara bayanai ne daga tashar ta na Oktoba a ƙarƙashin alamar #analytics. Idan wannan tsari ya kasance don son masu sauraron vc.ru, tarin za su zama kowane wata. Na gode duka saboda kulawar ku!

Wannan rubutun shine tarin rikodin daga tashar Telegram ta Groks don Oktoba ta amfani da alamar #analytics. Idan wannan tsari ya kasance don son masu sauraron Habr, tarin zai zama kowane wata.

source: www.habr.com

Add a comment