Tabbatar: Lenovo Z6 zai sami baturin mAh 4000 da caji 15W

Tuni dai Lenovo ya fara siyar da wata babbar waya a China Z6 Pro tare da kyamarar guda 4 da sauƙaƙan sigar Z6 Youth Edition, kuma yanzu yana shirya madaidaicin ƙirar Lenovo Z6, wanda - abin da ya riga ya kasance. a hukumance tabbatar - zai karɓi na'ura mai sarrafawa na zamani takwas-core Snapdragon 730, wanda aka samar ta amfani da fasahar tsari na 8-nm, kuma 8 GB randomwa memorywalwar shiga bazuwar

Tabbatar: Lenovo Z6 zai sami baturin mAh 4000 da caji 15W

Yanzu kamfanin ya tabbatar da wani muhimmin sifa: Lenovo Z6 hakika zai karɓi batir 4000 mAh mai ƙarfi kuma an haɗa cajin 15-W cikin sauri. Bugu da ƙari, fasaha mai sauri 3.0 za ta ba da damar amfani da ƙarin cajin 18-W mai ƙarfi.

Tabbatar: Lenovo Z6 zai sami baturin mAh 4000 da caji 15W

To menene wannan ke nufi ga rayuwar batir? A cikin yanayin jiran aiki, wayar zata iya aiki na awanni 395 ko kwanaki 16,5. Lokacin magana zai kasance sa'o'i 38, sake kunna bidiyo zai ɗauki awanni 26, kuma wasan kwaikwayo zai ɗauki tsawon awanni 16. To, waɗannan alamu ne masu ban sha'awa, waɗanda aka samar da su ta hanyar babban ƙarfin caji da kuma na'ura mai sarrafawa wanda ba ya buƙatar musamman dangane da amfani da wutar lantarki. Lenovo ya kuma kara da cewa batirin lithium mai girma zai yi asarar kusan kashi 3% na cajin sa na dare.

Tabbatar: Lenovo Z6 zai sami baturin mAh 4000 da caji 15W

Kamfanin ya riga ya sanar da cewa wayar za ta kasance da kyamarar Sony mai sau uku tare da bayanan wucin gadi, mai yiwuwa iri ɗaya da na ciki Z6 Matasa. Idan aka yi la'akari da cewa samfuran ci-gaba da sauƙaƙe suna sanye da allon 6,39 ″ tare da ƙima mai siffa, da alama Lenovo Z6 zai sami irin wannan nuni.

Ana sa ran wayar zata zo cikin aƙalla zaɓuɓɓukan launi biyu: launin ruwan kasa da shuɗi, wanda aka nuna a ciki official teasers. Ƙarin bayani game da wayar hannu, gami da lokacin ƙaddamarwa da farashi, za a bayyana a cikin makonni masu zuwa.

Tabbatar: Lenovo Z6 zai sami baturin mAh 4000 da caji 15W

Af, ana kuma sa ran kaddamar da shi Z6 Pro 5G tare da m baya panel da version Z6 Pro Ferrari Edition.



source: 3dnews.ru

Add a comment