Patriot PXD SSD mai ɗaukar hoto yana riƙe har zuwa 2TB na bayanai

Patriot yana shirin sakin babban aiki mai ɗaukar hoto SSD mai suna PXD. Sabon samfurin, bisa ga albarkatun AnandTech, an nuna shi a Las Vegas (Amurka) a CES 2020.

Patriot PXD SSD mai ɗaukar hoto yana riƙe har zuwa 2TB na bayanai

An ajiye na'urar a cikin wani akwati mai tsayi. Don haɗawa da kwamfuta, yi amfani da kebul na USB 3.1 Gen 2 tare da mai haɗa nau'in-C mai ma'ana, yana samar da kayan aiki har zuwa 10 Gbps.

Sabon samfurin ya dogara ne akan mai sarrafa Phison PS5013-E13T. Ana amfani da microchips 3D NAND flash memory.

Za a ba da Patriot PXD SSD a cikin iko uku - 512 GB, da 1 TB da 2 TB. Mai sana'anta ya riga ya bayyana alamun aiki: ana iya karantawa da rubuta bayanai a cikin sauri har zuwa 1000 MB/s.


Patriot PXD SSD mai ɗaukar hoto yana riƙe har zuwa 2TB na bayanai

Don haka, sabon samfurin ya kamata ya zama abin sha'awa da farko ga masu amfani waɗanda ke buƙatar ajiyar aljihu da sauri don canja wurin bayanai masu yawa. Za a fara sayar da Patriot PXD a wannan shekara; Har yanzu ba a bayyana farashin ba. 



source: 3dnews.ru

Add a comment