Ƙimar kasuwar kwamfutar tafi-da-gidanka na caca yana zama mara amfani, masana'antun suna canzawa zuwa masu halitta

Ko da a cikin bazara na wannan shekara, wasu manazarta an annabta cewa kasuwar kwamfutar tafi-da-gidanka na caca za ta yi girma cikin sauri har zuwa 2023, yana ƙara matsakaita na 22% kowace shekara. Bayan 'yan shekarun da suka gabata, masana'antun kwamfutar tafi-da-gidanka da sauri sun sami tasirin su ta hanyar fara ba da dandamali na caca mai ɗaukar hoto don masu sha'awar wasan PC, kuma ana ɗaukar MSI ɗaya daga cikin majagaba a wannan ɓangaren, ban da Alienware da Razer. Da sauri, ASUS ya sami damar yin gasa tare da shi, wanda ya ba wa kamfanonin biyu damar ramawa ga raguwar buƙatun abubuwan da ke tattare da tsarin tebur da kuma kusancin kasuwar kwamfutar tafi-da-gidanka ta gargajiya.

Ƙimar kasuwar kwamfutar tafi-da-gidanka na caca yana zama mara amfani, masana'antun suna canzawa zuwa masu halitta

Juyar da kasuwar kwamfyutar wasan caca ta karu fiye da sau goma sha biyu tun daga 2013, bisa ga bayanan Statista na Yuli na wannan shekara. Yanar Gizo DigiTimes ya lura cewa a ƙarshen wannan shekara, buƙatar kwamfyutocin wasan kwaikwayo za su daina girma, kuma a shekara mai zuwa adadin haɓakarsa ba zai iya kwatanta shi da alamun shekarun baya ba. Masana'antar Lafto wanda ke buƙatar sabbin ra'ayoyi don haɓaka kasuwancin su ba su ga wannan ƙarfafawa ba, wakilan suna da himma don amfani da na'urori masu amfani a cikin ayyukan su.

ƙwararrun tsarin ƙira na taimakon kwamfuta na iya ɗaukar kansu sabbin waɗanda za su iya cin zarafin ƴan kasuwa, kodayake ana iya haɗa gyare-gyaren bidiyo ko masu sha'awar zanen kwamfuta a cikin wannan “yanayin haɗari.” Kayayyakin Apple har yanzu sun mamaye babban matsayi a wannan bangare, amma masu kera kwamfyutocin wasu nau'ikan suna da niyyar korar wannan kamfani. Za mu iya kawai fatan cewa yanayin zai sami goyan bayan masu haɓakawa na tsakiya da na'urori masu hoto, tun da zai yi wuya a jawo hankalin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru zuwa sababbin samfurori tare da halayen nuni da ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya kadai.



source: 3dnews.ru

Add a comment