Dabarar zahiri da mai harbi mai rauni: Rushewa daga ɗaya daga cikin mahaliccin Halo da ya yanke takaicin 'yan jarida

A cikin tsammanin fitowar rarrabuwar kawuna, ƙimar farko na mai harbi sci-fi hybrid shooter daga ɗaya daga cikin mahaliccin sararin samaniyar Halo, Marcus Lehto, ya bayyana akan gidan yanar gizon Metacritic.

Dabarar zahiri da mai harbi mai rauni: Rushewa daga ɗaya daga cikin mahaliccin Halo da ya yanke takaicin 'yan jarida

A lokacin da aka buga kayan, Disintegration ya sami jimlar sake dubawa 36 tare da matsakaicin ƙimar 63% (PCda 64%PS4). Siga don Xbox One An tantance wallafe-wallafe biyu ne kawai ya zuwa yanzu, don haka ba shi da maki na ƙarshe.

Marubutan nazari sun yaba da ra'ayin (wasan kwaikwayo a tsakar dabarun dabarun da nau'ikan harbi), amma sukar aiwatar da shi. Haka yake tare da masu wasa da yawa: mutane da yawa suna son fadace-fadacen kan layi, amma kewayon yanayin wasan ba ya bambanta da iri-iri.


Ma'aikaci Injin Wasanni ya ba aikin mafi girman maki (89%) a tsakanin duk masu sukar: “Raguwa yana da ma'auni mai ma'ana don yunƙurin farko a cikin sabon salo kuma yana da gogewa sosai. Yanayin yana da kyau, makircin yana da kyau, ko da yake haɓaka halayyar da tattaunawa suna da muni. Abin farin ciki, wasan da kansa yana da kyau sosai. "

Mai jarida Halaka ya kasance ƙasa da karimci (65%), amma ya lura da yuwuwar wasan: "Rarrabuwa yana da matuƙar buri kuma ina tsammanin haɗin DLC kyauta da biya zai iya kawar da wasu lahani."

Dabarar zahiri da mai harbi mai rauni: Rushewa daga ɗaya daga cikin mahaliccin Halo da ya yanke takaicin 'yan jarida

An kuma ga fatan jerin abubuwan a ciki USGamer (50%): "Rarrabuwa bai zama babban ikon amfani da ikon mallakar fasahar sci-fi na gaba ba (kamar muna buƙatar wani), amma da fatan zai zama mataki na farko don V1 don ƙirƙirar wani abu na musamman kuma na musamman a nan gaba. "

marubucin GamesRadar tare da wasu biyu, an lura da shi don mafi ƙarancin kima na wasan (40%): "Haɗin mara kyau na dabarar da ba ta dace ba da kuma mai harbi mai rauni. Rushewar yana da wahala a ba da shawarar ga masu sha'awar kowane nau'in."

Dabarar zahiri da mai harbi mai rauni: Rushewa daga ɗaya daga cikin mahaliccin Halo da ya yanke takaicin 'yan jarida

Abubuwan da ke faruwa na tarwatsewa suna faruwa ne a cikin duniyar nan gaba, lokacin da ɗan adam ke gab da ƙarewa. A cikin wasan kuna buƙatar sarrafa keken jet mai tashi a lokaci guda (maneuver, harbi) kuma ku ba da umarni ga mayakanku a ƙasa.

Za a ci gaba da sayar da rarrabuwar kawuna don PC (Steam), PlayStation 4 da Xbox One a ranar 16 ga Yuni. Don yin oda, masu amfani za su karɓi saitin kayan kwalliya - fatun, emotes, lambar yabo da tuta mai rai.



source: 3dnews.ru

Add a comment