Aikin Pulse Browser yana haɓaka cokali mai yatsa na gwaji na Firefox

Wani sabon burauzar gidan yanar gizo, Pulse Browser, yana samuwa don gwaji, an gina shi akan tushen lambar Firefox da gwaji tare da ra'ayoyi don inganta amfani da ƙirƙira ƙaramin dubawa. An ƙirƙira taruka don dandamali na Linux, Windows da macOS. Ana rarraba lambar a ƙarƙashin lasisin MPL 2.0.

Mai binciken ya shahara don tsaftace lambar daga abubuwan da suka shafi tattarawa da aikawa da telemetry, da maye gurbin wasu daidaitattun fasalulluka tare da buɗaɗɗen analogues na ɓangare na uku. Misali, don hana bibiyar motsi, an ƙara mai katange ta uBlock Origin zuwa ainihin fakitin. Kunshin ya kuma haɗa da ƙarar Generator Code na QR don samar da lambobin QR tare da hanyoyin haɗin yanar gizo da kuma ƙara Tabliss tare da madadin aiwatar da al'ada na shafin da aka nuna lokacin buɗe sabon shafin.

Pulse Browser yana amfani da ingantattun saituna daga aikin Betterfox don inganta keɓantawa, tsaro da aiki. Ana kashe ƙarin ayyuka, kamar Aljihu, fasalulluka masu isa, Firefox Sync, da Firefox View. Ƙaddamarwa ta haɗa da bargon gefe don samun dama ga kayan aiki da sassan da ke sha'awar mai amfani, kamar saituna, alamun shafi, da tarihin bincike. Ƙarƙashin sandar adireshi, an kunna panel mai shahararrun alamomin ta tsohuwa. An sanya bangarorin kunkuntar kuma suna ɗaukar sararin allo kaɗan.

Aikin Pulse Browser yana haɓaka cokali mai yatsa na gwaji na Firefox
Aikin Pulse Browser yana haɓaka cokali mai yatsa na gwaji na Firefox


source: budenet.ru

Add a comment