Magani: Alan Wake 2 ya kasance sau ɗaya yana ci gaba

Remedy Entertainment yana da haƙƙin Alan Wake, amma wannan ba yana nufin wasan zai sami ci gaba a cikin shekaru masu zuwa ba. Koyaya, tashar VG247 ta gano cewa masu haɓakawa sun riga sun yi ƙoƙarin ƙirƙirar sashi na biyu, amma babu abin da ya faru.

Magani: Alan Wake 2 ya kasance sau ɗaya yana ci gaba

Daraktan PR Thomas Puha ya gaya wa VG247 cewa Alan Wake 2 yana ci gaba shekaru da yawa da suka gabata. "Mun yi aiki a kan Alan Wake 2 'yan shekarun da suka gabata kuma hakan bai yi nasara ba, don haka shi ke nan - yanzu muna da wasu tsare-tsare na shekaru biyu masu zuwa. Mun mallaki haƙƙin Alan Wake, amma kamar kullum, ba haka ba ne mai sauƙi, ”in ji shi.

Pooh ya kira manyan matsalolin rashin lokaci, kuɗi da albarkatu don ci gaban Alan Wake 2. A halin yanzu ɗakin studio yana aiki tare da ikon sarrafa harbi na allahntaka, wanda aka ƙirƙira tare da ido kan yiwuwar sakewa. Bugu da ƙari, Remedy Entertainment yana haɓaka wasu ayyuka da yawa, amma duk abin da aka sani game da su shine an yi nufin su don ƙarni na gaba na consoles.


Magani: Alan Wake 2 ya kasance sau ɗaya yana ci gaba

An sake Alan Wake a cikin 2010 akan Xbox 360. Labari ne na gaskiya a cikin salon Stephen King da David Lynch game da marubuci Alan Wake, wanda ya fada cikin tarkon Duhu. Microsoft ya buga wasan, amma Remedy Entertainment ya riƙe haƙƙin mallakar fasaha. A cikin 2012, ɗakin studio ya saki Alan Wake's American Nightmare - ci gaba na ɓangaren farko tare da ƙarin wasan kwaikwayo mai ƙarfi. A cikinsa, shekaru biyu ke nan da kammala wasan karshe na Alan Wake, kuma Alan da kansa yana kokarin fita daga Mazaunin Duhu.

Magani: Alan Wake 2 ya kasance sau ɗaya yana ci gaba

Sabon aikin studio, Control, zai ci gaba da siyarwa a ranar 27 ga Agusta akan PC (Shagon Wasannin Epic), Xbox One da PlayStation 4.




source: 3dnews.ru

Add a comment