Ma'anar yana bayyana fasalin ƙirar ƙirar wayar Moto E6 mara tsada

Majiyoyin Intanet sun buga wani faifan labarai na kasafin kudin wayar Moto E6, game da fitowar mai zuwa ya ruwaito a karshen watan Afrilu.

Ma'anar yana bayyana fasalin ƙirar ƙirar wayar Moto E6 mara tsada

Kamar yadda kake gani a cikin hoton, sabon samfurin yana sanye da kyamarar baya guda ɗaya: ruwan tabarau yana cikin kusurwar hagu na sama na ɓangaren baya. Ana shigar da filasha LED a ƙarƙashin toshewar gani.

Wayar hannu tana da nuni mai faɗin firam. A cewar jita-jita, na'urar za ta sami allon inch 5,45 HD tare da ƙudurin 1440 × 720 pixels.

Sabon samfurin zai dogara ne akan processor na Qualcomm Snapdragon 430, yana ɗauke da muryoyin ARM Cortex-A53 guda takwas tare da mitar agogo har zuwa 1,4 GHz, Adreno 505 graphics accelerator da LTE Cat 4 modem.


Ma'anar yana bayyana fasalin ƙirar ƙirar wayar Moto E6 mara tsada

Ana kiran ƙudurin kyamarar pixels miliyan 5 don naúrar gaba da pixels miliyan 13 don naúrar ta baya. Matsakaicin buɗaɗɗen buɗaɗɗen buƙatun biyu shine f/2,0.

An yi la'akari da cewa wayar tana da 2 GB na RAM da kuma filasha mai karfin 16 ko 32 GB. Sabon samfurin zai zo da tsarin aiki na Android 9 Pie.

Ana sa ran sanarwar samfurin Moto E6 a wannan watan. Wataƙila farashin ba zai wuce $150 ba. 



source: 3dnews.ru

Add a comment