Samsung Galaxy Note 10 zai sami kyamara tare da zaɓuɓɓukan buɗe ido uku

Kwanan nan an samu rahotanni a kafafen yada labarai cewa an shirya gabatar da Samsung Galaxy Note 10 a ranar 7 ga Agusta. Abin da sabon ke jiran mu a cikin flagship na gaba na kamfanin Koriya ba a san shi ba, amma bayanin farko game da wannan ya fara bayyana.

Samsung Galaxy Note 10 zai sami kyamara tare da zaɓuɓɓukan buɗe ido uku

A wani lokaci, Samsung W2018 ita ce wayar farko ta masana'anta sanye take da kyamara mai ma'aunin buɗaɗɗen buɗe ido. Ruwan tabarau akan kyamarar baya na iya canzawa tsakanin f/1,5 da f/2,4 apertures. Wannan aikin yana ba ku damar ɗaukar hotuna masu kaifi a cikin haske mai haske (an rufe buɗewa) kuma mafi kyau a cikin ƙaramin haske (an buɗe buɗewa zuwa matsakaicin). Sai wannan kyamarar ta shiga cikin jerin Galaxy S da Galaxy Note. Da alama Samsung zai ɗauki ɗan ƙaramin mataki gaba tare da na'urarsa ta gaba.

A cewar sanannen tipster Ice Universe (@UniverseIce akan Twitter), babban kyamarar baya ta Galaxy Note 10 ba zata sami biyu ba, amma zaɓuɓɓukan buɗe ido uku. Baya ga ƙimar f / 1,5 da f / 2,4, firikwensin maɓalli zai iya canzawa zuwa ƙimar tsakiya - f / 1,8. A bayyane, don ƙarin zaɓuɓɓuka da yanayin harbi. Yawancin wayoyi suna iyakance kwararar haske kawai tare da taimakon na'urar rufewa ta lantarki, amma na'urorin Samsung na iya daidaita buɗaɗɗen kamar yadda na'urorin SLR suke, ta hanyar injiniya.


Samsung Galaxy Note 10 zai sami kyamara tare da zaɓuɓɓukan buɗe ido uku

Ana sa ran Galaxy Note 10 zai ba da sabon na'ura mai sarrafa Exynos, har zuwa kyamarori huɗu, da allo tare da yanke don kyamarar gaba a cikin ruhun Galaxy S10. Abubuwan da aka fitar da kuma hotunan lokuta ya zuwa yanzu sun nuna cewa wayar ba za ta sami jakin sauti ba, kuma za ta yi watsi da maɓallin kiran kayan aikin na Bixby smart mataimakin. Baya ga samfurin yau da kullun, za a sami bambance-bambancen Pro. Hakanan akwai jita-jita game da ƙayyadaddun bugu na Tesla.

Samsung Galaxy Note 10 zai sami kyamara tare da zaɓuɓɓukan buɗe ido uku



source: 3dnews.ru

Add a comment