Jita-jita: Ba za a saki Elden Ring a watan Yuni ba kuma zai yi amfani da injin nasa

Mai amfani da dandalin ResetEra a ƙarƙashin sunan Mai Iko Dukka kuma raba bayanan da ake zargin na ciki game da Elden Ring. Wannan lokacin bayanin ya shafi injin wasan da ranar da ake sa ran fitowa.

Jita-jita: Ba za a saki Elden Ring a watan Yuni ba kuma zai yi amfani da injin nasa

Sabanin haka jita-jita, Elden Ring ba zai yi amfani da Injin mara gaskiya ba. A cewar Omnipotent, wasan ya dogara ne akan iri ɗaya, ko da an gyara shi, fasaha kamar Daga ayyukan Software na baya.

A cewar mai ba da sanarwar, injin ɗin ya sami wasu haɓakawa idan aka kwatanta da ayyukan da suka gabata (misali, dangane da hasken wuta), amma bai kamata ku yi tsammanin 60fps daga Elden Ring akan consoles ba.

Dangane da lokacin fitowar Elden Ring, Omnipotent ya ƙi shawarar ɗaya daga cikin masu amfani game da farkon watan Yuni, amma kuma bai “bayyana kwanakin ciki waɗanda ba a raba su ba saboda wani dalili.”


Jita-jita: Ba za a saki Elden Ring a watan Yuni ba kuma zai yi amfani da injin nasa

Tsohon Mai Iko Dukka gayacewa lokacin ƙirƙirar Elden Ring masu haɓakawa sun sami wahayi ta hanyar ma'auni Shadow na Colossus, amma kama warewa gameplay wai ba zai kasance cikin wasan ba.

An sanar da Elden Ring a matsayin wani ɓangare na E3 2019, amma tun daga wannan lokacin kusan babu wani abu da aka ji daga tashoshin hukuma game da aikin. Ana haɓaka wasan don PC, PS4 da Xbox One kuma ba shi da ma kusan ranar saki tukuna.

Elden Ring aikin haɗin gwiwa ne tsakanin ɗakin studio na Japan Daga Software da marubucin jerin littafin A Song of Ice and Fire, George R. R. Martin. Marubucin yana taimakawa cika duniyar wasan da tatsuniyoyi na gaskiya.



source: 3dnews.ru

Add a comment