Tattara su duka: indie studio Sokpop Collective ya saki 52 na wasanninsa akan Steam lokaci guda

Yaren mutanen Holland indie studio Sokpop Collective ya sanar da sakin sa akan sabis ɗin dijital na Steam na duk wasannin 52 da aka kirkira a cikin shekaru biyu na kasancewar shafin Patreon na ƙungiyar.

Tattara su duka: indie studio Sokpop Collective ya saki 52 na wasanninsa akan Steam lokaci guda

Har zuwa 24 ga Janairu ayyuka na sayarwa tare da rangwame: 73 rubles da yanki, daga 433 zuwa 577 rubles don samfurori na samfurori takwas da 2784 rubles don saiti ɗaya. Sokpop Super Bundle daga 50 samfurori.

An kirkiro wasannin ne don masu biyan kuɗi Patreon shafukan Sokpop Collective: Wadanda ke ba da gudummawa aƙalla $3 a wata zuwa ɗakin studio za su sami ayyukan gwaji biyu kyauta kowane mako biyu.

Idan aka yi la'akari da lokacin ci gaba, wasannin Sokpop Collective ba sa alfahari da tsayin daka ko zurfafa labaran labarai. Ƙungiyar tana alfahari da iri-iri: Daga cikin abubuwan 52 na ɗakin studio akwai wasannin motsa jiki, na'urar kwaikwayo, arcades, har ma da MMOs.

Duk da girman girman su, samfuran Sokpop Collective suna da nasu shafin Steam tare da tirela da hotunan kariyar kwamfuta, da kuma goyan bayan nasarori da (a wasu lokuta) Wasan Nesa Tare.

Ya kamata a lura cewa ayyukan Sokpop Collective uku na baya-bayan nan (Uniseas, Goblet Cave da Blue Drifter) sun ɓace daga Steam, amma masu haɓakawa sun yi alkawarin gyara rashin fahimta a nan gaba.

Sokpop Collective ya kuma tabbatar da cewa wasu wasanni za a saki a kan Steam tare da jinkiri, saboda da farko sun shirya don saki sababbin ayyuka akan sabis na itch.io.



source: 3dnews.ru

Add a comment