An saki Vivaldi 4.0 browser don tebur da Android

Kamfanin Vivaldi Technologies na Norway ya fitar da sabon sigar Vivaldi 4.0 browser don tebur da Android. Mai binciken ya dogara ne akan buɗaɗɗen tushen Chromium kuma masu haɓakawa sun ba da sanarwar ƙin tattara bayanan mai amfani da sadar da su. An shirya ginin Vivaldi don Linux, Windows, Android da macOS. Don abubuwan da suka gabata, aikin yana rarraba lambar tushe don canje-canje zuwa Chromium a ƙarƙashin buɗaɗɗen lasisi. An rubuta aiwatar da ƙirar Vivaldi a cikin JavaScript kuma ana samunsa a lambar tushe, amma ƙarƙashin lasisin mallakar mallaka.

Tsoffin masu haɓakawa na Opera Presto ne ke haɓaka wannan mashigar kuma yana da nufin ƙirƙirar mashigar da za a iya gyarawa kuma mai aiki wanda ke kiyaye sirrin bayanan mai amfani. Maɓallin fasali sun haɗa da mai sa ido da toshe talla, bayanin kula, tarihi da manajojin alamar shafi, yanayin bincike mai zaman kansa, aiki tare da kariya ta ɓoye-ɓoye daga ƙarshen zuwa-ƙarshe, yanayin haɗa shafin, mashaya na gefe, mai daidaitawa tare da babban adadin saituna, yanayin nuni a kwance, da kuma Hakanan a cikin yanayin gwaji ginannen abokin ciniki imel, mai karanta RSS da kalanda. An rubuta ƙa'idar mai bincike a cikin JavaScript ta amfani da ɗakin karatu na React, dandalin Node.js, Browserify da shirye-shiryen NPM iri-iri.

A cikin sabon saki:

  • An ƙara ginannen fassarar da ke ba ku damar fassara duka shafukan yanar gizo ta atomatik da hannu. A halin yanzu, fiye da harsuna 50 suna tallafawa, a nan gaba adadin harsunan da aka goyan baya ana shirin haɓaka zuwa 100. Injin tsarin fassarar Lingvanex ne ya haɓaka, yayin da duk ɓangaren girgije na mai fassarar yana karbar bakuncin Vivaldi na kansa. sabobin dake cikin Iceland. Wannan bayani yana ba ku damar kawar da sa ido ta manyan kamfanoni masu ba da fassarar atomatik.
    An saki Vivaldi 4.0 browser don tebur da Android
  • An gina abokin ciniki na imel don gwaji - yana ba ku damar tsara aiki tare da imel kai tsaye a cikin mai bincike, yana ba da adadi mai yawa na ayyuka don sarrafa asusun da yawa. Haɗin rumbun adana bayanai na saƙo yana ba ku damar bincika da kuma daidaita saƙonni bisa ga sigogi daban-daban.
    An saki Vivaldi 4.0 browser don tebur da Android
  • Akwai abokin ciniki na labarai don gwaji - mai karanta RSS haɗe tare da abokin ciniki imel. Masu amfani kuma suna da damar yin rajista ga kwasfan fayiloli da tashoshi na YouTube - ana kunna abun ciki ta amfani da mai binciken kanta.
    An saki Vivaldi 4.0 browser don tebur da Android
  • Akwai mai tsara kalanda don gwaji, samar da kayan aiki don sarrafa tarurruka, abubuwan da suka faru da ayyuka na sirri. Kalandar tana da adadi mai yawa na saituna waɗanda ke ba ku damar daidaita madaidaicin ƙirar sa zuwa buƙatun ku.
    An saki Vivaldi 4.0 browser don tebur da Android
  • Saboda ci gaba da ci gaba a cikin adadin ginanniyar ayyuka, masu haɓakawa sun ƙara ikon zaɓar lokacin shigar da saitin burauzar da ake buƙata. Akwai zaɓuɓɓuka guda uku samuwa - minimalism, classic ko yawan aiki. Mai amfani yana da damar, a cikin dannawa ɗaya, don zaɓar adadin ayyukan da ake gani a cikin mahaɗin da ake buƙata don aiki. Ayyukan da ba a yi amfani da su ba suna ɓoye daga mahaɗar mai lilo, amma ana iya kunna su cikin sauƙi idan ya cancanta.
    An saki Vivaldi 4.0 browser don tebur da Android
  • Sigar wayar hannu ta Vivaldi 4.0 don Android kuma tana ƙara ginannen fassarar shafin yanar gizon. Bugu da ƙari, goyon baya ga manajojin kalmar sirri na ɓangare na uku ya bayyana, kuma an ƙara ikon canza injunan bincike kai tsaye a cikin mahaɗar mai bincike tare da taɓawa ɗaya.

source: budenet.ru

Add a comment