An saki Vivaldi 6.0 browser

An buga sakin mai binciken mai binciken Vivaldi 6.0, wanda aka haɓaka akan injin Chromium. An shirya ginin Vivaldi don Linux, Windows, Android da macOS. Ana rarraba canje-canjen da aka yi zuwa tushen lambar Chromium ta aikin ƙarƙashin buɗaɗɗen lasisi. An rubuta ƙa'idar mai bincike a cikin JavaScript ta amfani da ɗakin karatu na React, tsarin Node.js, Browserify, da nau'ikan NPM da aka riga aka gina. Ana samun aiwatar da mu'amala a cikin lambar tushe, amma ƙarƙashin lasisin mallakar mallaka.

Tsoffin masu haɓakawa na Opera Presto ne suka ƙirƙiro mashigar yanar gizo kuma suna da nufin ƙirƙirar burauzar da za a iya gyarawa kuma mai aiki wanda ke kiyaye sirrin bayanan mai amfani. Maɓallin fasali sun haɗa da mai sa ido da mai katange talla, bayanin kula, tarihi da manajojin alamar shafi, yanayin bincike mai zaman kansa, ɓoyayyen ɓoyayyen ƙare-zuwa-ƙarshen, yanayin haɗaɗɗiyar shafi, mashaya labarun gefe, mai daidaitawa sosai, yanayin nuni a kwance, da yanayin gwaji. abokin ciniki imel, mai karanta RSS da kalanda.

An saki Vivaldi 6.0 browser

A cikin sabon saki:

  • Ikon ƙirƙirar saitin gumaka na al'ada don maɓallan mu'amalar mai lilo, faɗaɗa zaɓuɓɓukan keɓance mai binciken. Ana samun wannan fasalin a cikin saitunan jigon Vivaldi. A lokaci guda, masu haɓakawa sun ba da sanarwar gasa don mafi kyawun alamar da aka saita don Vivaldi.
    An saki Vivaldi 6.0 browser
  • Taimako don wuraren aiki, yana ba ku damar haɗa manyan shafuka masu buɗewa cikin sauƙi zuwa wurare daban-daban. Bayan haka, zaku iya canzawa ta dannawa ɗaya, misali, tsakanin aiki da shafuka na sirri.
    An saki Vivaldi 6.0 browser
  • Ƙara ikon ja da sauke saƙonni tsakanin ra'ayoyi da manyan fayiloli a cikin abokin ciniki na imel na Vivaldi.
    An saki Vivaldi 6.0 browser
  • An faɗaɗa zaɓukan gyaran Browser na dandalin Android.

source: budenet.ru

Add a comment