An fara siyar da maganin kashe UV mai ɗaukar nauyi na Rasha

Rikicin Ruselectronics, wani ɓangare na kamfanin jihar Rostec, ya fara samar da yawan ƙwayoyin cuta masu ɗaukar hoto. Bayyanar sabon samfur yana da matukar dacewa dangane da ci gaba da yaduwar cutar sankara, wanda ya kamu da mutane sama da dubu 640 a cikin kasarmu.

An fara siyar da maganin kashe UV mai ɗaukar nauyi na Rasha

An yi ƙaƙƙarfan na'urar a cikin nau'i na cube tare da tsayin gefen 38 kawai kawai. Babban abin da ke cikin na'urar shine ultraviolet diode mai tsawon 270 nm, wanda ke da tasirin kwayoyin cuta. Sabon samfurin yana karɓar iko ta hanyar kebul na USB, don haka ana iya haɗa shi da kowace kwamfuta.

An ƙera ƙwayar cutar UV don lalata sassa daban-daban, gami da wurin aiki na tebur, da abubuwa daban-daban, kamar maɓalli, safar hannu, kayan wasan yara, na'urorin hannu da na'urorin haɗi na yara.

An fara siyar da maganin kashe UV mai ɗaukar nauyi na Rasha

Wani reshe na Ruselectronics Holding Nizhny Novgorod NPP Salyut ne ke aiwatar da aikin. Yana da mahimmanci a lura cewa na'urar tana amfani da kayan lantarki na kayan aikinta.

Nan gaba kadan kuma, za a fara samar da magungunan kashe gobara ta hanyar batir mai ciki. Masu amfani za su iya sarrafa ayyukan irin waɗannan na'urori ta amfani da wayar hannu.

Farashin jumlolin waya da na'urorin mara waya shine 1300 da 3500 rubles, bi da bi. 

source:



source: 3dnews.ru

Add a comment