An "kai hari ga Assassin's Creed Unity Steam page" tare da amsa mai kyau

Matsalar tashi kwatsam a cikin ƙima mara kyau akan Steam ba sabon abu bane kuma ana kiransa "harin bita." Wannan yawanci yana faruwa azaman rashin yarda da ƴan wasa ga wasu ayyuka na masu ƙirƙira wasan. Sabbin misalan sanannen sune raƙuman raƙuman ruwa ga tsofaffin wasannin Metro saboda shawarar cirewa Metro Fitowa daga Steam shelves. A halin yanzu, irin wannan yanayin yana tasowa tare da Hadin kai na Assassin, amma wannan karon ya zama akasin haka.

Ubisoft har zuwa Afrilu 25 kyauta Unity ta rarraba bayan da gobarar Notre Dame Cathedral ta tashi. Bugu da kari, kamfanin ya ba da gudummawar rabin miliyan na Euro don maido da ginin gine-ginen. An saita haɗin kai a birnin Paris a lokacin juyin juya halin Faransa, kuma 'yan wasa za su iya yin yawon shakatawa na kama-da-wane na sanannen haikalin Gothic na tsakiya (an sake ƙirƙira shi sosai, don haka abun ciki na Ubisoft. yana iya ma taimakawa wajen maidowa).

An "kai hari ga Assassin's Creed Unity Steam page" tare da amsa mai kyau

"Ubisoft yana son bai wa duk 'yan wasa damar sanin girma da kyawun babban coci ta hanyar Haɗin kai na Assassin's Creed akan PC," in ji mawallafin Faransa. "Muna ƙarfafa dukkan ku waɗanda ke son taimakawa tare da sabuntawa da sake gina Cathedral da ku shiga Ubisoft wajen ba da gudummawa."

Yana da ban sha'awa cewa bayan wannan Unity Steam page cike da tabbataccen ra'ayi. Yayin da kimar wasan gabaɗaya ya kasance "haɗe-haɗe" (amsoshi dubu 17,5 a lokacin rubuce-rubuce), sake dubawa na baya-bayan nan (ƙididdigar ƙima ta 880) da aka bari bayan 16 ga Afrilu suna da ƙimar "tabbatuwa sosai". Anan ga wasu sassa na martani da yawa:

  • "Na gode wa Ubisoft da Assassin's Creed Unity don ba mu damar sanin yadda Notre Dame yake. Allah ya taimaki Faransa."
  • "Na gama Unity da daddare kafin Notre Dame ta kama wuta. Ban da gaskiyar cewa irin wannan rashi mai tarihi ya ba ni kwarin gwiwa har ma da zubar da hawaye, na ji asarar ta yi kusa sosai saboda “Ina nan a daren jiya”... Na san wannan wauta ce!
  • "Shekaru da yawa, da yawa, za mu iya ganin Notre Dame ne kawai a cikin girmansa na gaske a cikin zane-zane da kuma cikin mutum cikin Unity."

An "kai hari ga Assassin's Creed Unity Steam page" tare da amsa mai kyau

A halin yanzu, ba a lura da ingantaccen sake dubawa na baya-bayan nan game da Unity ba kuma ana tace su ta tsarin musamman na Valve, wanda ke sa ido kan irin wannan aiki na yau da kullun. A ka'idar, waɗannan tabbataccen sake dubawa na Unity za a iya watsi da su, saboda ba duk sake dubawa na baya-bayan nan sun shafi wasan kai tsaye ba. Amma watakila Ma'anar Valve akan "hararin sake dubawa" ya ƙunshi faɗa da ra'ayoyi mara kyau kawai:

“Kamar yadda aka bayyana a baya, muna kiran harin ƙima lokacin da masu amfani suka buga bita da yawa a cikin ɗan gajeren lokaci don rage ƙimar wasa. Muna la'akari da sake dubawa marasa jigo su zama waɗanda hujjarsu ba ta kowace hanya tasiri sha'awar siyan wannan samfurin. Don haka, bai kamata a sanya irin waɗannan sake dubawa a cikin ƙimar ta ba. "

An "kai hari ga Assassin's Creed Unity Steam page" tare da amsa mai kyau

Haɗin kai, kamar yadda kuke tsammani bayan an ba ku kyauta, a halin yanzu yana fuskantar sake dawowa cikin sha'awa. Wannan aikin a cikin jerin Creed na Assassin a lokaci guda ya sha wahala daga mummunan farawa, cike da matsalolin fasaha (musamman akan PC, inda, ƙari, tsarin buƙatun sabon injin injin ya zama babba). Saboda wannan, Ubisoft ya ƙi sakin sabbin wasanni a cikin jerin kowace shekara. Yanzu da aka daɗe da kawar da manyan matsalolin fasaha, kuma PCs na caca sun zama masu ƙarfi sosai, ana ɗaukar aikin ba shi da ƙima. Jiya, Ubisoft ya ɗauki sabar Unity a layi na awa ɗaya don aiwatar da kulawa don haɓaka ƙarfin girgije - da alama akwai haɓakar sha'awa tsakanin 'yan wasa tsoho da sababbi.

Costume parkour a cikin Paris azaman talla don Haɗin kai



source: 3dnews.ru

Add a comment