THQ Nordic ya fitar da samfurin Gothic da aka sabunta kuma yana jiran ra'ayin ɗan wasa

Shekaru 18 ke nan da kalmar "Barka da zuwa mulkin mallaka!" An ji su a farkon wasan kwaikwayo na fantasy Gothic. Wannan kusan ƙarni ne a rayuwar ɗan adam kuma abubuwa da yawa a ci gaban masana'antar kwamfuta.

THQ Nordic ya fitar da samfurin Gothic da aka sabunta kuma yana jiran ra'ayin ɗan wasa

Idan ka ɗauki wani abu mai kyau kusan shekaru 20 da suka gabata kuma ka ba shi yanayin zamani, misali ta amfani da Injin Unreal Engine 4, tare da inganta tsarin yaƙi, wanda ya fi sauran sassan?

THQ Nordic ya fitar da samfurin Gothic da aka sabunta kuma yana jiran ra'ayin ɗan wasa

THQ Nordic ya fitar da samfurin Gothic da aka sabunta kuma yana jiran ra'ayin ɗan wasa

Don gano abin da magoya bayan Gothic na gaskiya suke tunani game da zamani na zamani na wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo na al'ada, THQ Nordic da sabon ɗakin studio na Mutanen Espanya THQ Nordic Barcelona sun kafa gwaji. An riga an sami samfurin wasan kyauta a cikin ɗakin karatu na Steam don masu amfani waɗanda suka mallaki kowane ɗayan wasannin Piranha Bytes: Gothic 1-3, Risen 1-3 ko ELEX. Za su iya yin wani sabon salo na Gothic kuma su yi yawo a cikin kwarin ma'adinan Khornis. Kuma yana da kyau a faɗi cewa matakin zane-zane da raye-raye an haɓaka sau da yawa.

Bayan gabatarwar sa'o'i 2 ga yuwuwar bayyanar sake sakewa nan gaba, za a nemi kowane ɗan wasa ya kammala bincike. Wannan zai ba THQ Nordic damar sanin ko za a ci gaba da haɓaka ingantaccen sigar Gothic da aka sabunta ko kuma barin abubuwan tunawa da babban wasan ba a taɓa su ba.

THQ Nordic ya fitar da samfurin Gothic da aka sabunta kuma yana jiran ra'ayin ɗan wasa
THQ Nordic ya fitar da samfurin Gothic da aka sabunta kuma yana jiran ra'ayin ɗan wasa

Da alama a lokacin tsarin ci gaba kamfanin yana da shakku game da shawarar ƙarin zuba jari, wanda ya buƙaci fiye da yadda ake tsammani. A wasu kalmomi, waɗanda suke maraba da irin wannan sakewa, yana da kyau su kasance masu ƙwazo kuma su nuna sha'awarsu: "Za mu fara ci gaba da ci gaba ne kawai idan al'umma suka nuna bukatar sabunta fasalin Gothic."

Kamfanin ya lura cewa ko da shawarar ta kasance tabbatacce, cikakken sigar sake sakewa zai jira na dogon lokaci: "Za mu buƙaci jawo hankalin mutane da yawa, hayan babban ofishi da sake ƙirƙirar Gothic daga karce. Tunda muna motsawa zuwa Injin Unreal 4, zamu iya amfani da labarin kawai, duniya, yanayi, kiɗa da ainihin Gothic. Duk abubuwan fasaha, duk zane-zane, duk sauti, duk tsarin wasan za a sake ƙirƙira su zuwa matsayin 2020. ”

THQ Nordic ya fitar da samfurin Gothic da aka sabunta kuma yana jiran ra'ayin ɗan wasa



source: 3dnews.ru

Add a comment