Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

Gabatarwar ku ta “tallace-tallace” za ta kasance ɗaya daga cikin saƙonnin talla 4 da mutum ke gani kowace rana. Yadda za a bambanta shi daga taron? Yawancin ƴan kasuwa suna amfani da dabarar saƙon walƙiya-ko rashin kunya. Ba ya aiki ga kowa. Za ku iya ba da kuɗin ku ga bankunan da ke yin tallace-tallace tare da heists, ko ga asusun fensho wanda ke amfani da hoton wanda ya kafa shi yana da hadaddiyar giyar a bakin teku? Irin wannan tallace-tallace na iya jawo hankali kuma ya ƙara ganewa, amma ba ya ƙarfafa amana ba.

Zaɓin da ya fi dacewa shi ne yin amfani da yanayin ƙirar zamani, saboda manyan kamfanoni sun ware biliyoyin daloli a cikin kasafin kuɗi don rarraba su kuma sun riga sun "sanya" mutane zuwa gare su. Shin kun ji tsarin ƙirar Apple ko Marvel? VisualMethod yana gaya muku waɗanne halaye ne suka dace don gabatarwa a cikin 2019 kuma, yin la'akari da karuwar shahararsu, za su kasance tare da mu a cikin 2020.

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

1. Gungurawa sakamako

Ana amfani da mutane don yin aiki tare da dogayen gidajen yanar gizo da gungura bayanai daga sama zuwa ƙasa. Sun saba da shi har suna ƙoƙarin gungurawa allon kwamfutar tebur ko littafi. Tasirin gungurawa zai ja hankali ga gabatarwar ku.

Yi madadin nunin faifai. Na farko hoto ne na gabaɗayan faifai da babban rubutu; za ka iya ƙara gumaka ko lambobi da yawa. Yi nuni na gaba tare da cika mai launi. Zai dace don saka hotuna da zane-zane a nan. Sa'an nan kuma za ku iya sanya wani nunin faifai tare da cika, ko kuma zamewa mai babban hoto. Canje-canje tsakanin nunin faifai yana buƙatar keɓancewa ta amfani da madaidaicin raye-rayen Wutar Wuta. Don yin wannan, zaɓi tasirin canzawa tsakanin nunin faifai "shift/push".

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

2. Infographics, ba jadawali ba

Kwakwalwar mutum tana aiwatar da bayanan gani da sauri fiye da bayanan rubutu. Yanzu muna ganin ingantaccen yanayin maye gurbin jadawali tare da cikakkun bayanai na tarihi da hotuna. Ta wannan hanyar, masu sauraro ba kawai fahimtar bayanai da sauri ba, amma suna tunawa da shi da kyau kuma suna iya sake ba da labari. Kamar yadda wakilan kamfanonin Shugaba suka ce, bayanan bayanan suna taimaka wa manajojin da ba su halarci taron ba da sauri fahimtar abin da aka tattauna kawai ta hanyar kallon hoton. Idan kuna da adadi da ƙididdiga masu yawa, to, bayanan bayanan da ke cikin gabatarwar ya kamata su zama fifiko a gare ku.

Dubi bayanan da ke ƙasa - ba ya ƙunshi lambobi ko kalmomi, amma a fili yake cewa halin da ake ciki tare da canje-canje a yanayin zafi na duniya ya zama mai tsanani a cikin 'yan shekarun nan. Wannan gabatarwar bayanan ba kawai abin tunawa ba ne, yana sa ku so ku faɗi shi, kuma "virality" na gaye ya bayyana.

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

Yanayin yanayi na shekara-shekara daga 1850-2017. Ma'aunin launi yana wakiltar canje-canje a yanayin zafi na duniya har zuwa 1,35 ° C

3. Tsarin iska

Takaitaccen bayanin Apple da sanyin benaye irin na New York zai kasance ne kawai a taron ba da rahoto tare da masu saka hannun jari. Asymmetry da iska suna maye gurbinsa. Jawo masu sauraron ku daga wayoyin hannu tare da jeri na al'ada ko abubuwan zane-zane masu yawo waɗanda ke jin 'yanci daga nauyi da kuma isar da ma'anar gaba da 'yanci. Suna yawo a ciki da wajen allo kuma suna sa kwakwalwar ɗan adam yin ƙarin matakan sarrafa bayanai. Irin wannan tasiri yana da kyau yayin ƙirƙirar gabatarwa a Prezi.

Hankali! Wannan yanayin zai lalata gabatarwar idan an maimaita shi a kan nunin faifai da yawa don ado kawai ko kuma a yi amfani da shi a cikin takaddun rahoto mai rikitarwa tare da haɓakar riba mara kyau - a wannan yanayin, kerawa ba shakka bai dace ba. Amma zai nuna da kyau a misalta sabbin abubuwa a fagen fashion ko IT.

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

4. Launuka masu haske

Salon don asceticism ya ba da damar samfuran su fice koda tare da ƙananan kasafin kuɗi, amma abokan ciniki cikin sauri sun gaji. Ci gaba da yanayin nesa daga tsattsauran ƙira, haɗin launi mai haske da gradients suna bayyana. Sun fi wahalar sarrafawa a cikin gabatarwa, amma suna ba da damar kamfanoni su nuna salon su da gaske kuma su zama abin tunawa.

Misali, zaku iya haɗuwa da asceticism da launi a kan nunin faifan ku, sanya samfuran kamfanin ku akan bango mai walƙiya, amma samfuri ɗaya kawai, ba tare da ƙarin abstractions da gumaka ba. A wannan yanayin, ko da zuciyar mai saka jari mai tsanani za ta yi sauri.

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

5. Bambanci da monochrome

Bambanci ya yi aiki a bara, kuma yana aiki a cikin 2019, amma ba a cikin haɗin kai na fari akan baki ba, amma akasin haka. Yanayin da ya bambanta yana ba da ƙarin launi da jikewa ga bango, kuma abun ciki yana cikin inuwa mai haske na launi ɗaya, ko kuma wani launi mai haske, neon, kyalkyali.

Tare da launi na bango, kanun labarai, gumaka, da lambobi akan bango masu launi suma za su kasance cikin salo a cikin 2020. Duk yana kallon ɗan baya. Wataƙila wannan shi ne ainihin lamarin lokacin da suka ce salon yana zagaye. Large brands ba su ji tsoron wari kamar mothballs, amma a maimakon haka kula da wannan Trend a matsayin elixir na matasa, rebranding da kuma hade da Trend a cikin kamfanoni iri littafin.

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

6. Kusan 3D

Halin 3D yana haɓaka kawai kuma a wannan shekara an raba shi zuwa sansani biyu. Wasu masu zanen kaya suna ba da duk ƙarfinsu don ƙirƙirar ƙira na gaske don nutsar da mai kallo gaba ɗaya, wasu suna haifar da sakamako mai girma uku kawai a cikin zane-zane, suna fashewa kasuwar kasuwanci.

A cikin gabatarwar da aka ƙirƙira ta la'akari da wannan yanayin, isometry ya bayyana, amma an ɗan gyara shi, tare da tasirin 3D saboda inuwar gaye iri ɗaya na palette iri ɗaya da sauye-sauye masu santsi da ƙarancin kaifi.

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020
Misali: Igor Kozak

7. Mu'amalar zamantakewa

Ƙari da ƙari a gabatarwa muna ganin alamun don ƙarin hulɗa. Waɗannan duka hanyoyin haɗin gwiwa ne waɗanda ke turawa zuwa cibiyoyin sadarwar jama'a, aikace-aikacen VR&AR, da kallon bidiyo, da kuma abubuwan da kawai ke haifar da motsin zuciyar da ke da alaƙa da ayyukan zamantakewa.

Misali, kun sanya alamar kama kusa da sabon samfur, kuma masu sauraro suna fahimtar shi da kyau, a ƙarshen gabatarwar, kuna nuna sunan samfurin a mashaya binciken - kuma mai yuwuwar abokin ciniki yana jin cewa yana so. Nemo ƙarin bayani game da shi, ko kuma ka sanya gunkin wayar hannu kusa da lambobin sadarwarka don hanzarta ɗaukaka.

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

8. Rayuwa ta hakika

Bita na al'amuran ya ƙare tare da abun ciki da ke nuna yanayin rayuwa na ainihi cikin launuka masu dumi da shuɗe. Bari mu yi hasashen cewa zai kuma matsa zuwa 2020. Abokan ciniki a cikin kantin sayar da kayayyaki, ma'aikata a wurin aiki, ƙungiyar hutu - Hotunan gaskiya, waɗanda za a iya gani daga zane-zane, suna da daraja sosai.

Tabbas, irin waɗannan hotuna na "ainihin" za a ɗauka tare da kyamarar ƙwararru, ana sarrafa su tare da matattara na gaye, samfuran da ke cikinta za su kasance suna saka kayan shafa "na halitta" da kuma saka abubuwa daga sabon tarin, amma za a bar mai kallo tare da motsin rai na gaske.

Hanyoyin ƙirar gabatarwa na 2019 wanda zai ci gaba a cikin 2020

An yi nazarin abubuwan da ke faruwa ne bisa la'akari da shari'o'in daga ɗakin studio na VisualMethod, nazarin ayyukan ƙasashen waje da kuma binciken abokan ciniki waɗanda a cikin 2019 ke sabunta tashoshi tare da abun ciki na dogon lokaci: gidan yanar gizo, tashar yanar gizo, gabatarwa game da kamfani, ƙirar ofis, da sauransu. kan.

Menene abubuwan da ke faruwa a cikin gabatarwar ku?

source: www.habr.com

Add a comment