Tesla Model S da Model X sun haɓaka kewayo tare da ƙarfin baturi iri ɗaya

Kamfanin Tesla ya sanar da sauye-sauye da dama ga Model S da Model X na lantarki. Musamman ma, an inganta watsa shirye-shiryen, godiya ga Model S Long Range sedan yanzu yana da kewayon mil 370 (kilomita 595), da Model. X Dogon Kewaya - mil 325 (kilomita 523).

Tesla Model S da Model X sun haɓaka kewayo tare da ƙarfin baturi iri ɗaya

A lokaci guda, kamar yadda Tesla ya ruwaito, ƙarfin baturi na duka samfuran ya kasance iri ɗaya - 100 kWh.

Kamfanin kera motocin lantarki ya kuma ba da sanarwar cewa samfurin Standard Range S da Model X masu rahusa, waɗanda aka cire su cikin nutsuwa daga jerin abubuwan da ke kan gidan yanar gizon Tesla wata guda da ya wuce, sun sake samun sayayya.

Wadannan sanarwar sun kasance daga kamfanin a gaban rahoton samun kudin shiga na farko na Tesla. A cewar manazarta, kamfanin ya yi asara a cikin kwata na rahoton.



source: 3dnews.ru

Add a comment