Leak Ya Tabbatar da Ryzen Embedded V1000 Amfani a GPD Win 2 Max Console Na Hannu

Jita-jita ta fito a farkon wannan watan cewa GPD na shirin fitar da wani sabon salo mai ƙarfi na kwamfutar tafi-da-gidanka na GPD Win 2 na kwamfutar tafi-da-gidanka / na'urar wasan bidiyo ta hannu. kan layi.

Leak Ya Tabbatar da Ryzen Embedded V1000 Amfani a GPD Win 2 Max Console Na Hannu

A baya can, GPD yana amfani da ƙananan na'urori na Intel masu ƙarfi na Celeron, Core-M da Core-Y a cikin kwamfutocinsa. Yanzu za a sami kwamfutar tafi-da-gidanka matasan da na'ura mai ɗaukar hoto dangane da wani nau'in na'ura na Ryzen Embedded V1000. Abin takaici, ba a ƙayyade takamaiman ƙirar ƙirar ba, amma a kowane hali, ya kamata ya ba da babban aiki fiye da Intel Core m3-7Y30 da aka yi amfani da shi a daidaitaccen sigar GPD Win 2.

Leak Ya Tabbatar da Ryzen Embedded V1000 Amfani a GPD Win 2 Max Console Na Hannu

Duk da cewa ba a kayyade samfurin sarrafawa ba, tabbas dole ne ya zama guntu tare da mafi ƙarancin TDP. Kuma bisa ga wannan ma'auni, kawai dual-core Ryzen Embedded V1202B da quad-core Ryzen Embedded V1605B sun dace. Dukansu na'urori biyu suna goyan bayan Multi-threading (SMT), kuma matakin TDP ɗin su na iya daidaita shi ta hanyar masana'anta tsakanin 12 da 25 watts. Lura cewa ƙaramin guntu yana sanye da zane-zane na Vega 3, yayin da tsofaffin ƙirar yana da mafi ƙarfi Vega 8. Saboda haka, muna so mu gaskanta cewa har yanzu za mu ga na'ura mai ƙarfi a cikin GPD Win 2 Max.

Leak Ya Tabbatar da Ryzen Embedded V1000 Amfani a GPD Win 2 Max Console Na Hannu

Hakanan, bisa ga hotunan da aka buga, ana iya ganin cewa na'urar wasan bidiyo na kwamfutar tafi-da-gidanka tana da fitarwar bidiyo ta HDMI, nau'ikan tashoshin USB Type-A (wanda ba a sani ba) da kuma nau'in-C guda ɗaya (wataƙila don caji), da kuma microSD Ramin da kuma 3,5mm audio jack. Hakanan akwai ramin M.2 don SSD, mai yiwuwa tare da tallafin NVMe. Kuma ana iya ganin tsarin Wi-Fi da Bluetooth.

Kamar dai RAM ɗin yana gefe ɗaya na allon kewayawa, don haka babu cikakkun bayanai game da shi. Amma RAM zai zama ɗayan mahimman abubuwan haɗin Win 2 Max. Idan GPD ba zato ba tsammani ya yanke shawarar yin amfani da ƙwaƙwalwar tashoshi guda ɗaya, wannan ba zai yi tasiri mafi kyau ba akan aikin haɗe-haɗen kayan aikin na'ura. Saboda haka, bari mu yi fatan cewa sabon samfurin zai yi amfani da dual-tashar memory.

Leak Ya Tabbatar da Ryzen Embedded V1000 Amfani a GPD Win 2 Max Console Na Hannu

Abin takaici, har yanzu ba a ƙayyade farashin, da lokacin sakin kwamfutar tafi-da-gidanka ba da GPD Win 2 Max console. Wataƙila, saboda amfani da guntu daga AMD, masana'anta za su iya rage farashin na'urar.



source: 3dnews.ru

Add a comment