Remnant: Daga Toka - Swamps na Corsus yana ƙara sabbin dodanni da shuwagabannin almara

Mawallafin Cikakkiyar Nishaɗi ta Duniya da masu haɓakawa daga ɗakin studio na Wasannin Gunfire sun ba da sanarwar ƙarin zazzagewa ga wasan wasan kwaikwayo. Gudun: Daga Ashes. DLC, mai suna Swamps of Corsus, za ta fito a ranar 28 ga Afrilu.

Remnant: Daga Toka - Swamps na Corsus yana ƙara sabbin dodanni da shuwagabannin almara

A ƙarshen Afrilu, masu amfani kawai za su karɓi ƙarawa Sauna, inda zaku iya siyan shi akan $9,99. Sakin a kan PlayStation 4 da Xbox One consoles zai faru kadan daga baya; har yanzu marubutan ba su sanar da ainihin ranar ba. Af, wani gungu na musamman kuma zai bayyana a ranar 28 ga Afrilu, gami da duka wasan tushe da sabon ƙari. Wannan sigar za ta ci $44,99.

Remnant: Daga Toka - Swamps na Corsus yana ƙara sabbin dodanni da shuwagabannin almara
Remnant: Daga Toka - Swamps na Corsus yana ƙara sabbin dodanni da shuwagabannin almara

'Yan wasa za su fuskanci sabon salo na ainihin duniyar Korsa tare da sabbin abubuwan ciki, gami da makamai masu ƙarfi guda uku da gyare-gyare, gidajen kurkuku huɗu masu ƙalubale, shugabannin almara, abokan gaba da ƙari mai yawa. Bugu da ƙari, za a sami yanayin wasan ɗan damfara tare da sauƙin suna Yanayin Tsira, wanda zaku fara wasan da bindiga kawai da wasu karafa don yaƙi don tsira da samun sulke na musamman, da kuma sabbin fatun sama da 50.

Remnant: Daga Toka - Swamps na Corsus yana ƙara sabbin dodanni da shuwagabannin almara

A cikin yanayin rayuwa za a sami mutuwa ta dindindin, don haka bayan mutuwa dole ne ku sake farawa. Mahimman yanayin yanayin ya sauko zuwa tafiya ta hanyar bazuwar jeri na ƙazantattun duwatsun duniya. Kowane lokaci za ku sami kanku a cikin biomes tare da maƙiyi masu wahala da shuwagabanni, gami da tambayoyi da abubuwan da suka faru na musamman. Ladan nasara zai kasance makamai masu ƙarfi, sulke da gyare-gyare.

Bari mu tunatar da ku cewa Remnant: Daga Toka an sake shi akan PC, PlayStation 4 da Xbox One akan Agusta 20, 2019. Babban mahimmancin aikin shine tsarin tsara wurare, waɗanda aka haɗa su ba da gangan ba daga tubalan da aka riga aka tsara. A lokaci guda, zaku iya shiga cikin yakin yaƙin ba wai kawai a cikin ɗan wasa ɗaya ba, har ma a cikin yanayin haɗin gwiwa.



source: 3dnews.ru

Add a comment