Wasan VR akan Peaky Blinders yana kan haɓakawa.

Magoya bayan Birmingham, 'yan wasa, masu daraja da marasa mutunci na iya yin farin ciki: Shahararren wasan kwaikwayo na tarihi na BBC 2 wanda ke nuna ɗan wasan Irish Cillian Murphy ana mai da shi wasan na'urar kai ta gaskiya. An shirya ƙaddamar da aikin bisa jerin shirye-shiryen talabijin na Peaky Blinders a shekara mai zuwa.

Masu haɓakawa daga ɗakin studio na Maze Theory suna da alhakin kawo labarin game da ƙungiyar masu aikata laifuka a cikin duniyar wasan, wanda zai sa 'yan wasa su kasance cikin shahararrun ƙungiyoyin tituna. Za a gina muhallin ne a kusa da "asiri da manufa na yau da kullun", wanda manufarsa ita ce kayar da wata ƙungiya mai hamayya. An yi alkawarin cewa za mu haɗu da sanannun mutane kuma za mu ziyarci wurare daga jerin talabijin.

Wasan VR akan Peaky Blinders yana kan haɓakawa.

"Haɗu da fuska da fuska tare da sababbin kuma kafaffen haruffa daga jerin, bincika wuraren da aka saba da Kananan Heath kamar Shagon Betting Shelby; Tada gilashin gilashin giya na Irish a Harrison Pub," bayanin wasan ya gaya mana daga sakin manema labarai.

Maze Theory, wanda ya haɗa da tsoffin sojoji daga Activision da Sony, ya ce za ta yi amfani da fasahar koyon injina don inganta rayuwar Peaky Blinders zuwa rayuwa a zahiri. Ya ci gaba da yin bayani: “A karon farko, haruffa za su amsa motsin ’yan wasa, motsi, murya, sauti, harshe, da sauran hanyoyin sadarwa na ɗan adam. 'Yan wasan za su yi mu'amala da tattaunawa da fitattun jaruman da suka fi so a cikin ainihin lokaci, suna zabar martaninsu da kuma yin tasiri ga abin da zai biyo baya."

Yana da ban sha'awa, amma yadda duk wannan zai kasance mai gamsarwa, za mu iya ganowa a cikin shekara guda kawai. Aikin VR na Peaky Blinders ya kamata a fito dashi a cikin bazara na 2020 akan duk dandamali na gaskiya.



source: 3dnews.ru

Add a comment