An fara yin oda don kwamfyutocin ASUS VivoBook S14 na bakin ciki tare da na'urori na AMD Ryzen 4000 a Rasha.

Shagon shagon ASUS ya buɗe pre-oda don kwamfutar tafi-da-gidanka na ASUS VivoBook S14 M433IA a Rasha. Na'urar ta dogara ne akan na'urori masu sarrafawa na AMD Ryzen 4000 masu ƙarfi kuma ana iya ɗauka da gaske, godiya ga nauyinta bai wuce 1,4 kg ba. A lokaci guda, farashinsa yana farawa daga 49 rubles.

An fara yin oda don kwamfyutocin ASUS VivoBook S14 na bakin ciki tare da na'urori na AMD Ryzen 4000 a Rasha.

Baya ga ƙirar laconic ɗin sa, kwamfutar tafi-da-gidanka tana jan hankali tare da halayen fasaha. Ya dogara ne akan na'ura mai kwakwalwa takwas na AMD Ryzen 7 4700U tare da Radeon RX Vega 7 graphics, mitar tushe wanda shine 2 GHz kuma yana iya karuwa a ƙarƙashin kaya zuwa 4,1 GHz. Hakanan akwai sigar tare da Ryzen 5 4500U mai mahimmanci shida. Ƙarfin RAM na VivoBook S14 M433 na iya zama har zuwa 16 GB. Ana amfani da tutocin SSD masu karfin har zuwa 1 TB azaman ajiyar bayanai.

An fara yin oda don kwamfyutocin ASUS VivoBook S14 na bakin ciki tare da na'urori na AMD Ryzen 4000 a Rasha.

Idan ana maganar iya sadarwa, kwamfutar tafi-da-gidanka ma tana da abin alfahari. Yana da tashoshin USB na 2.0 Type-A na gargajiya guda biyu, USB 3.2 Gen 1 Type-A guda ɗaya da Type-C guda ɗaya, mai haɗin HDMI, jack audio na 3,5 mm da Ramin microSD. Dangane da hanyoyin sadarwa mara waya, kwamfutar tafi-da-gidanka tana alfahari da goyan bayan Wi-Fi 6 da Bluetooth 5.0.

An fara yin oda don kwamfyutocin ASUS VivoBook S14 na bakin ciki tare da na'urori na AMD Ryzen 4000 a Rasha.

ASUS VivoBook S14 M433 yana amfani da matrix 14-inch tare da Cikakken HD ƙuduri da rabo na 16: 9. Yana da kyau a lura da kasancewar maɓalli na baya, firikwensin yatsa da goyan baya don caji mai sauri, wanda ke ba ku damar cajin batirin kwamfutar tafi-da-gidanka na 50 Wh zuwa kashi 60 cikin mintuna 49.

Bugu da ƙari, abokan ciniki na farko waɗanda suka riga sun yi oda daga kantin sayar da ASUS za su sami kyauta mai mahimmanci daga kamfanin a cikin nau'i na ASUS VivoVatch BP smartwatch, farashin wanda ya kai 12 rubles.

source:



source: 3dnews.ru

Add a comment