WhatsApp don Android yana gwada gano yanayin halitta

WhatsApp yana aiki don ƙaddamar da tantancewar biometric don wayoyin Android. Sabon sigar beta na shirin akan Shagon Google Play yana nuna wannan ci gaba cikin ɗaukakarsa.

WhatsApp don Android yana gwada gano yanayin halitta

An ba da rahoton cewa ba da damar tabbatar da tantancewar halittu a kan Android yana hana ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta. A bayyane yake daga bayanin cewa lokacin da binciken biometrics ke gudana, tsarin yana buƙatar sawun yatsa mai izini don ƙaddamar da shirin, kuma a lokaci guda yana toshe ikon ɗaukar hotunan allo na allon taɗi.

A halin da ake ciki, har yanzu ba a fayyace ko za a shigar da ainihin irin wannan tsarin aikin a cikin sakin ba, kuma ba a san yadda za a jira wannan sakin ba. Haka kuma, hane-hane ya shafi na'urorin Android kawai. WhatsApp akan iPhone ya riga ya goyi bayan sanin fuska, wato, kawai wani analogue na "biometrics". A lokaci guda, babu wanda ya hana ɗaukar hotunan taɗi na taɗi.

WhatsApp don Android yana gwada gano yanayin halitta

Don kunna wannan fasalin, kuna buƙatar zuwa Saituna> Asusu> Keɓantawa. A can kuma zaku iya saita shirin toshe jinkiri: bayan minti 1, mintuna 10, mintuna 30 ko nan da nan. Haka kuma, idan shirin bai gane sawun yatsa ba ko kuma an yi ƙoƙari da yawa da ba a yi nasara ba, WhatsApp za a toshe shi na wasu mintuna.

Bugu da kari, a cikin wannan sigar beta ta WhatsApp, masu haɓakawa sun haɗa lambobi da emoji a shafi ɗaya. A cikin sakin na yanzu, emoticons, GIFs da lambobi sun rabu don yanzu. A fili wannan zai canza nan ba da jimawa ba.



source: 3dnews.ru

Add a comment