Rashawa za su yi wasa daban da na Turai a Duniyar Warcraft Classic

Blizzard Nishaɗi da aka buga akan zaren Turai na dandalin sa na hukuma sanarwa game da tsarin sabar Classic na Duniya na Warcraft. Mawallafa sun yanke shawarar raba Rasha da Turai - za su sami nasu dandamali don wasa tare da abokin ciniki na ƙaddamarwa daban. Irin wannan yanayin ya faru a cikin 2007, tare da sakin fadada Duniya na Warcraft: Crusade Burning.

Rashawa za su yi wasa daban da na Turai a Duniyar Warcraft Classic

A cewar masu haɓakawa, rabon da ke sama ya faru ne saboda wahalhalun da suka haifar da gabatarwar haruffan Cyrillic. Martanin mai amfani ga shawarar Blizzard ya kasance mara kyau. 'Yan wasa daga Turai ba su son haɗin kai zuwa tsari guda ɗaya, saboda hakan zai dagula binciken ƙungiyar. Ba duk masu amfani ke magana da Ingilishi ba, don haka dole ne a hankali zaɓi ƙungiyoyi don hare-hare waɗanda ke buƙatar ayyukan haɗin gwiwa na duk mayaƙa.

Rashawa za su yi wasa daban da na Turai a Duniyar Warcraft Classic

Wakilan Blizzard sun kuma ambata cewa za su ƙirƙiri duniyoyi da yawa don masu amfani - PvP, PvE kuma tare da mai da hankali kan ɓangaren wasan kwaikwayo. Tunatarwa: Duniya na Warcraft Classic sabobin zai kasance kaddamar 27 ga Agusta.



source: 3dnews.ru

Add a comment