Valve ya ƙara ƙarin fifikon neman wasa zuwa Dota 2

Valve ya ƙara tsarin neman wasa cikin sauri zuwa Dota 2. Developers game da wannan ya ruwaito a kan blog. Za a ba wa ’yan wasa lamuni na musamman da za su taimaka musu wajen hanzarta yin wasa.

Valve ya ƙara ƙarin fifikon neman wasa zuwa Dota 2

Gidan studio ya koka da cewa 'yan wasa sukan zabi manyan ayyuka ba tare da wani hani ba. A cewar su, wannan yana haifar da rashin daidaituwa a cikin tsarin daidaitawa saboda rashin masu amfani da wasu ayyuka. Ana tsammanin cewa sabon fasalin zai taimaka wajen daidaita abubuwan 'yan wasa.

Masu amfani za su iya samun alamu don nemo wasa tare da duk ayyukan da aka zaɓa. Girman ladan zai dogara ne akan adadin mutanen da ke cikin ƙungiyar: don zaɓin wasa ɗaya akwai alamomi huɗu, na 'yan wasa biyu - biyu kowanne, ga mutane uku - ɗaya kowanne. A lokaci guda, ga masu amfani tare da daidaitawa ga kowane matsayi, fifikon zaɓin wasa yana ƙaruwa ta atomatik.

Hakanan yanayin zai yi aiki idan 'yan wasan sun raba duk ayyukan wasa a tsakaninsu a gaba. Misali, lokacin wasa tare da ’yan wasa biyu, mutum zai iya zaɓar manyan ayyuka uku (ɗauka, tsakiyar da hardliner), na biyun kuma zai iya zaɓar azuzuwan tallafi guda biyu.



source: 3dnews.ru

Add a comment