Katin bidiyo na GeForce RTX 2060 SUPER wanda MSI ya yi ya zama ɗan ƙaramin ƙarfi.

A cikin sha'awar yin katunan bidiyo mafi ƙanƙanta, abokan hulɗar NVIDIA sun sami damar haɓaka matsayi na farashin har zuwa kuma sun haɗa da GeForce RTX 2070, da alamar ZOTAC a nunin Janairu CES 2019 ya yi alkawarin tura har ma da GeForce RTX 2080 da GeForce RTX. 2080 Ti a cikin ƙaramin nau'i na ITX, amma ya zuwa yanzu ba a aiwatar da waɗannan tsare-tsaren a aikace ba. A kowane hali, idan isassun katunan bidiyo masu ƙarfi sun bayyana a cikin ƙaramin juzu'i, tsayin su galibi ya kai 190 ko 210 mm.

Katin bidiyo na GeForce RTX 2060 SUPER wanda MSI ya yi ya zama ɗan ƙaramin ƙarfi.

MSI yayi sauri sosai wajen sabunta jeri na katunan bidiyo tare da gine-ginen Turing kuma tuni ya ba da katin bidiyo na sabon abu. GeForce RTX 2060 SUPER AERO ITX, wanda ke da madaidaicin girma: 174 × 127 × 41 mm. A wasu kalmomi, tsawonsa bai wuce 174 mm ba, kuma wannan ya dace da al'adun gargajiya na mini-ITX form factor. Tabbas, dole ne mu gamsu da fan ɗaya kawai a cikin tsarin sanyaya, amma yin la'akari da ƙimar da ke cikin hoton, yana da girma sosai.

Katin bidiyo na GeForce RTX 2060 SUPER wanda MSI ya yi ya zama ɗan ƙaramin ƙarfi.

Bugu da ƙari, ƙaƙƙarfan cushe mai tushen tagulla yana amfani da bututun zafi guda huɗu don rarraba zafi cikin sauri da ko'ina cikin heatsink. Kamar yadda ya dace da katin bidiyo na GeForce RTX 2060 SUPER, sabon samfurin MSI yana sanye da gigabytes takwas na ƙwaƙwalwar GDDR6 tare da bas 256-bit. Kasancewar ƙarin mahaɗin wuta mai-pin takwas yana ba ka damar ƙidaya kan wani gefen wuce gona da iri. A yanayin atomatik, katin bidiyo yana aiki a mitoci na 1650/14000 MHz. Yin amfani da wutar lantarki bai wuce 175 W ba, don haɗawa da katin bidiyo, ana bada shawara don amfani da wutar lantarki tare da akalla 550 W. Sauran halaye sun haɗa da nauyin da bai wuce 572 g ba da kasancewar 2176 CUDA cores.

Katin bidiyo na GeForce RTX 2060 SUPER wanda MSI ya yi ya zama ɗan ƙaramin ƙarfi.

A gefen baya na katin bidiyo akwai fitarwa guda uku na DisplayPort 1.4 da fitarwa na HDMI 2.0b guda ɗaya, waɗanda ke cikin layi ɗaya. Don ƙarin samun iska, ɓangaren baya yana da layuka biyu na ramuka na faɗin daban-daban. Katin bidiyo da kansa ya ɗan ɗanɗana cikin nisa fiye da madaidaicin mashaya fadada, amma wannan abu ne na gama gari don irin wannan shimfidar wuri. A gefen baya, allon da'irar da aka buga yana rufe da farantin ƙarfafa mai inganci tare da ramukan samun iska.



source: 3dnews.ru

Add a comment