Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4

KawaiOffice Desktop 6.4 yana samuwa, an tsara shi don aiki tare da takaddun rubutu, maƙunsar bayanai da gabatarwa. An tsara masu gyara azaman aikace-aikacen tebur, waɗanda aka rubuta a cikin JavaScript ta amfani da fasahar yanar gizo, amma suna haɗuwa a cikin saiti ɗaya abokin ciniki da abubuwan sabar uwar garken da aka tsara don amfani da kai akan tsarin gida na mai amfani, ba tare da komawa zuwa sabis na waje ba. Ana rarraba lambar aikin a ƙarƙashin lasisin AGPLv3 kyauta.

OnlyOffice yana da'awar cikakken dacewa tare da MS Office da tsarin OpenDocument. Tsarin da aka goyan baya sun haɗa da: DOC, DOCX, ODT, RTF, TXT, PDF, HTML, EPUB, XPS, DjVu, XLS, XLSX, ODS, CSV, PPT, PPTX, ODP. Yana yiwuwa a fadada ayyukan masu gyara ta hanyar plugins, alal misali, akwai plugins don ƙirƙirar samfuri da ƙara bidiyo daga YouTube. An ƙirƙiri shirye-shiryen taro don Windows, macOS da Linux (kunshin deb da rpm; fakiti a cikin Snap, Flatpak da tsarin AppImage suma za a ƙirƙira su nan gaba kaɗan).

Desktop OnlyOffice ya haɗa da ONLYOFFICE Docs 6.4 masu gyara kan layi da aka buga kwanan nan kuma yana ba da ƙarin sabbin abubuwa masu zuwa:

  • Ƙara goyon baya don ayyukan batch tare da sharhi. Misali, yanzu zaku iya share ko yiwa alama kamar yadda aka kammala duk maganganun da aka gani a lokaci guda. A cikin yanayin yin sharhi, ana aiwatar da kayan aikin don saita haƙƙin samun damar mai amfani.
    Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4
  • Ƙara wani zaɓi zuwa Editan Takardu don yin amfani da manyan haruffa ta atomatik don harafin farko a cikin jumla. An ƙara sabon yanayin bita - Sauƙaƙe alamar alama. Yana ba da tallafi don saurin canzawa daga rubutu zuwa tebur da tebur zuwa rubutu.
    Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4
  • Mai sarrafa maɓalli yana da ikon ƙarawa, sharewa da kuma gyara ƙa'idodin tsara yanayin yanayi (dokokin haɗa salon ƙirar tantanin halitta zuwa abun ciki).
    Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4

    Ƙara goyon baya don sparklines - ƙananan zane-zane masu nuna ƙarfin canje-canje a cikin jerin dabi'un da aka yi niyya don sakawa cikin tantanin halitta.

    Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4

    Ƙara goyon baya don shigo da fayiloli a cikin txt da csv.

    Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4

    An ƙara fasalin gyaran atomatik don hanyoyin haɗin kai wanda ke maye gurbin hanyoyin haɗin yanar gizo ta atomatik da hanyoyin gida tare da manyan hanyoyin haɗin gwiwa.

    Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4

    Har ila yau, mai sarrafa maƙunsar bayanai yana ba da ikon tafiyar da macro ta danna kan abu mai hoto, ƙarin tallafi don daskarewa canje-canje zuwa sigogin panel, aiwatar da zaɓi don saita nunin sifili a cikin sel, da ƙara tallafi don sarƙoƙin sharhi.

  • Tarihin gani na canje-canje a cikin gabatarwa ya bayyana a editan gabatarwa, kuma an ƙara goyan bayan ɓoye bayanan bayanan.
    Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4
  • Mahimman ingantacciyar tallafi don salon ginshiƙi. Ƙara salon ginshiƙi ga mutanen da ke da matsalar hangen nesa (misali, salo na musamman ga masu makafi).
    Sakin babban ɗakin ofis ɗin OnlyOffice Desktop 6.4
  • Ƙara goyon baya ga yarjejeniyar WOPI (Aikace-aikacen Yanar Gizo Buɗaɗɗen Platform Interface), ana amfani da ita don samun damar fayiloli akan sabobin Microsoft, Google da Nextcloud.
  • Yana yiwuwa a canza ma'anar alamomin kashi.
  • Abubuwan sarrafawa yanzu suna goyan bayan sauyawa tsakanin abubuwa ta amfani da maɓallin Tab da haɗin Shift+Tab.
  • Don allon fuska tare da girman girman pixel, yana yiwuwa a ƙara ma'aunin dubawa zuwa matakan 125% da 175% (ban da wanda aka samu a baya 100%, 150% da 200%).
  • Fayil ɗin daidaitawa yana ba da damar saita jigo da kunna yanayin daidaitawa.
  • An sake rubuta masu gyara na na'urorin hannu gaba ɗaya ta amfani da tsarin React.
  • Sigar asali ta Desktop OnlyOffice ta fara jigilar kayayyaki don na'urorin Apple tare da guntu M1 ARM waɗanda basa amfani da kwaikwayar Rosetta 2.



source: budenet.ru

Add a comment