Sakin editan zane-zane na vector Inkscape 0.92.5 da sakin ɗan takara 1.0

aka buga saki na free vector mai hoto editan Inkscape 0.92.5 da ɗan takarar saki don sabon reshe mai mahimmanci 1.0. Editan yana ba da kayan aikin zane masu sassauƙa kuma yana ba da tallafi don karantawa da adana hotuna a cikin SVG, Buɗe Takardun Zane, DXF, WMF, EMF, sk1, PDF, EPS, PostScript, da tsarin PNG. Shirye-shiryen ginawa na Inkscape 0.92.4 shirya don Linux (appImage na duniya, karye da PPA don Ubuntu) da Windows. Sakin Alpha 1.0 akwai a cikin AppImage kuma karye.

Main sababbin abubuwa Inkscape 0.92.5:

  • Add-ons da aka rubuta cikin Python an tura su don aiki tare da Python 3 (an riƙe tallafin Python 2).
  • An saukar da tallafi don fitarwa zuwa PNG ta amfani da ɗakin karatu na Alkahira ('Ajiye azaman...'> 'Cairo PNG'), wanda galibi yakan rikice da aikin rubutun PNG na asali.
  • An warware matsalolin shigo da wasu nau'ikan fayilolin JPG, waɗanda galibi ana ƙirƙira su akan wayoyin hannu, an warware su.
  • Ƙara tallafi don fatun GTK2 a cikin fakitin karye, waɗanda aka kawo su a cikin rabawa gama gari a cikin fakitin jigogi na gtk2-na kowa.
  • A kan sabon shigarwa ko sake saiti, saitin 'Rendering tile multiplier' yanzu an saita shi ta tsohuwa don samar da ingantaccen aiki akan kayan aikin zamani.
  • Ɓoye Trace Bitmap da kuma duba maganganun rubutu idan an yi gini ba tare da tukwane ba kuma babu ɗakin karatu na duba haruffa.
  • A kan Windows 10, an warware matsalolin gano fonts waɗanda ba a shigar da su a faɗin tsarin ba.

Ana iya samun fasalin Inkscape 1.0 a ciki sanarwa saki na ƙarshe na gwaji. Daga cikin canje-canjen da aka ƙara tun lokacin, ana iya lura da kayan aikin PowerPencil tare da aiwatar da bambance-bambancen kayan aikin zanen fensir wanda ke canza kaurin layin dangane da matsi na alkalami. A cikin maganganun zaɓin hotunan alamomi, yuwuwar bincike ta bayyana. Maganganun zaɓi na Glyph an sake masa suna zuwa 'Unicode Characters'.

Sakin editan zane-zane na vector Inkscape 0.92.5 da sakin ɗan takara 1.0

source: budenet.ru

Add a comment