An fitar da sabon sigar sabar mai jarida Jellyfin v10.6.0


An fitar da sabon sigar sabar mai jarida Jellyfin v10.6.0

Jellyfin uwar garken multimedia ce tare da lasisin kyauta. Madadin Emby da Plex ne wanda ke ba ku damar watsa kafofin watsa labarai daga sabar da aka keɓe don kawo ƙarshen na'urorin masu amfani ta amfani da aikace-aikacen da yawa. Jellyfin cokali mai yatsa ne na Emby 3.5.2 kuma an tura shi zuwa tsarin NET Core don ba da cikakken goyan bayan giciye. Babu lasisi mai ƙima, babu fasali da aka biya, babu tsare-tsaren ɓoye: kawai ƙungiyar da ke son ƙirƙirar tsarin kyauta don sarrafa ɗakin karatu na kafofin watsa labarai da watsa bayanai daga uwar garken sadaukar don kawo ƙarshen na'urorin masu amfani.

Baya ga uwar garken multimedia da abokin ciniki na gidan yanar gizo, akwai abokan ciniki akan duk manyan dandamali, gami da Windows, Linux, MacOS, Android, iOS, Kodi da sauransu. Hakanan ana tallafawa DLNA, Chromecast (Google Cast) da AirPlay.

A cikin sabon sigar:

  • Babban sabon fasalin: SyncPlay, wanda ke ba ku damar ƙirƙirar ɗakuna waɗanda sauran masu amfani ko abokan ciniki za su iya haɗawa don kallo tare. Babu iyaka akan adadin masu amfani a cikin daki, kuma kuna iya shiga ɗaki ɗaya tare da mai amfani ɗaya daga abokan ciniki da yawa.

  • Hijira zuwa Tsarin Tsarin Halitta. A baya can, Jellyfin ya yi amfani da haɗin bayanan SQLite da yawa, fayilolin XML, da C # spaghetti don aiwatar da ayyukan bayanai. Ana adana bayanai a wurare da yawa, wani lokacin ma ana yin kwafi, kuma yawanci ana tace su a cikin C # maimakon yin amfani da saurin sarrafa injin bayanai.

  • Abokin yanar gizo da aka sabunta. An gudanar da gyare-gyare mai mahimmanci, an sake rubuta wani muhimmin sashi na lambar, wanda aka gaji daga aikin cokali mai yatsa a cikin ƙaramin tsari.

  • An ƙara goyan bayan tsarin ePub zuwa tsarin karatun e-book. Ana kuma tallafawa wasu nau'ikan tsari, gami da mobi da PDF.

Demo uwar garken

source: linux.org.ru

Add a comment