Wolfenstein: Youngblood - kusa da Rashin girmamawa, ƙarin buɗe duniya da tarin abubuwan da za a yi

Wolfenstein: Youngblood yana kama da ya bambanta da na MachineGames' wasannin da suka gabata a sararin Wolfenstein. Kuma maganar ko kadan ba wai abubuwan da suke faruwa a cikinsa sun faru ne daga baya ba Sabuwar Koloji, kuma ba a cikin sababbin jarumawa ba - manyan canje-canjen zasu shafi wasan kwaikwayo. Musamman ma, duniya za ta zama mai buɗewa sosai, ta ba da damar samun ƙarin 'yanci ta fuskar bincike da ayyuka daban-daban.

Wolfenstein: Youngblood - kusa da Rashin girmamawa, ƙarin buɗe duniya da tarin abubuwan da za a yi

Har ila yau, yana da ban sha'awa cewa Arkane Studios, wanda ya halitta Ganima (2017) da kuma jerin waɗanda aka ƙi - da alama tasirin wannan ƙungiyar zai yi ƙarfi sosai. Da yake magana da Mujallar PlayStation na Jami'a (fitowar Yuni 162), mai gabatar da kara Jerk Gustafsson ya bayyana cewa ƙirar matakin wasan za ta kasance da yawa tare da abin da mutane ke tunawa daga Rashin girmamawa.

Wolfenstein: Youngblood - kusa da Rashin girmamawa, ƙarin buɗe duniya da tarin abubuwan da za a yi

Ya ce: "Ina ganin 'yan wasa za su ga kamanceceniya da matakin da aka tsara a wasannin da aka yi wa rashin mutunci, don haka a wannan ma'anar yanayin aikin na iya zama ɗan bambanci, amma yana iya zama da amfani ga wasan, musamman ma idan ya zo ga wasan. iri-iri na yanayin fama ko zaɓin manufa gaba ɗaya."

Wolfenstein: Youngblood - kusa da Rashin girmamawa, ƙarin buɗe duniya da tarin abubuwan da za a yi

Mista Gustafsson ya kuma lura cewa masu haɓakawa har yanzu suna mai da hankali kan labarin, kamar yadda a cikin wasannin Wolfenstein da suka gabata, amma har yanzu za a sami raguwar abun ciki a cikin Youngblood, tunda wasan yanzu ya fi buɗewa. A sakamakon haka, ko da yake labarin zai kasance ya fi guntu, yawan lokacin wasan kwaikwayo zai karu, kuma za a sami wasu ayyuka da ayyuka masu yawa da za su iya sa 'yan wasa su shiga ciki ko da bayan kammala yakin.


Wolfenstein: Youngblood - kusa da Rashin girmamawa, ƙarin buɗe duniya da tarin abubuwan da za a yi

"Tsarin bude-ƙare na wasan da kuma haɗin gwiwa ya sa ƙalubalen labarun ya zama ƙalubale," in ji shi. “Mun yi imanin cewa muna da labari mai ƙarfi, amma ya sha bamban da abin da muka yi a baya; "Yana da ɗan sauƙi, ba kawai a cikin sauti ba har ma a cikin abun ciki, kuma ina tsammanin wannan canji ne mai ban sha'awa daga wasanni na baya: yakin zai kasance ya fi guntu, amma lokacin wasa zai fi tsayi."

Wolfenstein: Youngblood za a saki a kan Yuli 26th don PS4, Xbox One, PC da Nintendo Switch. Ƙungiyar Maɓallin tsoro ne ke da alhakin sigar Sauyawa.

Wolfenstein: Youngblood - kusa da Rashin girmamawa, ƙarin buɗe duniya da tarin abubuwan da za a yi



source: 3dnews.ru

Add a comment